ผู้เขียน หัวข้อ: ย้ายโปรแกรม  (อ่าน 2007 ครั้ง)

อิฐ

• บุคคลทั่วไป
ย้ายโปรแกรม
« เมื่อ: วันที่ 29 ตุลาคม 2007, 23:43:03 น. »
ทำไมเวลาคัดลอกโปรแกรม xtremre karaoke จาก ไดร์เดิมไปไว้ไดร์ใหม่จึงไม่สามารถเข้าโปรแกรมได้หรือต้องใส่ License key ครั้งใหม่

jatupol

• บุคคลทั่วไป
Re: ย้ายโปรแกรม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 29 ตุลาคม 2007, 23:50:56 น. »
เปลี่ยนไดร์ไม่ได้ครับ..ลงไดร์ไหนก็ต้องอยู่ไดร์นั้นครับ..
เช่น ลงไดร์D:จะย้ายไปไดร์C:ยังงี้ไม่ได้ครับ...
เพราะตัวโปรแกรม xtreme จะล็อคไดร์ครับ :laugh: