ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องจะเป็นสมาชิกแบบรายเดือน รายปี emk xmk คับ  (อ่าน 5670 ครั้ง)

ออฟไลน์ yomin

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • 5DE484A7 (เอก สุมหัว)
ถามเรื่องจะเป็นสมาชิกแบบรายเดือน รายปี emk xmk คับ
« เมื่อ: วันที่ 3 พฤษภาคม 2010, 16:53:27 น. »
คือว่าตอนนี้ผมสั่งซื้อฮาร์ดล็อกมาแล้วให้เพื่อนและลูกค้า 4 ตัว  รวมทั้งผม อยากถามว่า  สามคนที่เหลือเค้าอัฟเดทเพลงไม่ค่อยเป็น
ไม่สะดวกที่จะดาวน์โหลดจากเน็ตเพราะไม่ได้ต่อเน็ต  ท่านจะส่งเป็นซีดีมาให้ได้ไหม  ถ้าได้คิดเพิ่มเป็นเท่าไหร่ เอาต่อเดือน  ถ้าเป็นปีส่งให้ทุกเดือนคิดยังไง
ผมคิดว่าจะแนะนำให้เค้าใช้แบบ xmk ไปเลย  ขอคำแนะนำหน่อยคับ  แล้วผมจะกลับมาอ่านนะคับ   ขอสนับสนุนโปรแกรมคนไทยคับ  จากคนแดนไกล

ออฟไลน์ เด็กชายไพศาล

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 96E35CF7,6D291875,56292D0D
Re: ถามเรื่องจะเป็นสมาชิกแบบรายเดือน รายปี emk xmk คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 3 พฤษภาคม 2010, 17:00:00 น. »
อูย..............

ค่าส่งไปรษณีย์
ครั้งละ ประมาณ .... บาท ค่าแผ่น ... บาท
1 ปี ส่ง 12 ครั้ง 3 คน

ออฟไลน์ ฅนราศีตุล

• *
  • HL#4C9FB9B0 & 7D2D1563
Re: ถามเรื่องจะเป็นสมาชิกแบบรายเดือน รายปี emk xmk คับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 3 พฤษภาคม 2010, 17:08:36 น. »
3 คนนิ อยู่ใกล้กันไหมครับ..ถ้าใกล้กัน

1 แผ่น โลด แล้วก็เอาเพลงไว้ Folder ใครมัน (ถ้ามีการส่งจริงๆ นะครับ)
หรือ 3 คนนี้ อยู่ใกล้กันไหม อย่าใกล้อีก ก็ โหลด แล้ว ๆ ไปอับเดตให้กัน

หรือ เมื่ออาจมีเพลงแล้ว คงต้องทำคู่มือให้..

ออฟไลน์ วี บุญนิยม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C9D39A2 จาก อนันตชัย2009
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 3 พฤษภาคม 2010, 17:15:09 น. »
คิดว่า ท่าน yomin มาดาวน์โหลดไฟล์ทั้งหมด 4 รหัสเลย
แล้วไปอัพเดทให้พรรคพวก น่าจะดีกว่า ประหยัดไปเยอะเลย
ท่าน yomin คิดค่าเดินทาง ยังจะถูกกว่าค่าส่ง ปณ. นะครับ.

• ระดับ 4
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 4 พฤษภาคม 2010, 15:55:54 น. »
ขอบคุณทุกคนมากคับ  ที่แนะนำ  ท่านหลายย่าแหล่แนะนำน่าคิดคับ 
ผมงงว่าระหัสสามระหัส ของผมอีกหนึ่งเป็นสี่  หมายถึง ระหัสฮาร์ดล็อกใช่ไหมคับท่าน
ไม่เข้าใจว่าตรงไหนโหลดฮาร์ดล็อกตัวนี้  อันไหนโหลดฮาร์ดล็อกตัวของเราเองคับท่าน

• **
  • HL#4C9D39A2 จาก อนันตชัย2009
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 4 พฤษภาคม 2010, 16:01:11 น. »
ขอบคุณทุกคนมากคับ  ที่แนะนำ  ท่านหลายย่าแหล่แนะนำน่าคิดคับ 
ผมงงว่าระหัสสามระหัส ของผมอีกหนึ่งเป็นสี่  หมายถึง ระหัสฮาร์ดล็อกใช่ไหมคับท่าน
ไม่เข้าใจว่าตรงไหนโหลดฮาร์ดล็อกตัวนี้  อันไหนโหลดฮาร์ดล็อกตัวของเราเองคับท่าน

ไฟล์เพลงจะเป็นไฟล์เดียวกันครับ แต่จะมีไฟล์ .lic
ซึ่งชื่อไฟล์จะเป็นรหัส Hardlock ตัวนั้น ๆ ไปด้วย
ก็นำไฟล์ .lic ตามรหัส Hardlock ของแต่ละท่าน
ไปใส่ไว้ในโฟลเดอร์ที่ท่านติดตั้งโปรแกรมไว้ครับ.

• ระดับ 4
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันที่ 4 พฤษภาคม 2010, 17:06:29 น. »
อืมยังงงนิดๆ  เดียวถ้าได้ลองคงจะอ๋อคับท่าน  หวังว่านะคับ อิอิ

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันที่ 4 พฤษภาคม 2010, 17:40:20 น. »
อืมยังงงนิดๆ  เดียวถ้าได้ลองคงจะอ๋อคับท่าน  หวังว่านะคับ อิอิ

ขยายความ คือไฟล์เพลงโหลดตัวเดียวกันไปลงได้ทั้ง 4 Hardlocks
ทีนี้ แต่ละ Hardlock ก็จะต้องมีไฟล์ .lic เฉพาะของตัวเองไปใช้ร่วม
เป็นตัวแสดงความเป็นสมาชิก ถ้าไม่มีไฟล์ .lic ก็จะใช้งานเพลงไม่ได้
ท่านก็แจกจ่ายไฟล์ .lic ของแต่ละท่าน ให้ตรงกับรหัส Hardlock ครับ.