ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจอยู่.....แต่ยังไม่รู้ว่า.....  (อ่าน 2524 ครั้ง)

ทนงศักดิ์ สิงห์ศุข

• บุคคลทั่วไป
สนใจอยู่.....แต่ยังไม่รู้ว่า.....
« เมื่อ: วันที่ 14 พฤศจิกายน 2006, 12:38:53 น. »
ผมอ่านกระทู้นี้มา ผมสนใจมากเลยครับตรงที่เล่นเพลงต่อเนื่องได้แต่ผมไม่ทราบว่าคอมของผมจะใช้กับโปรแกรมนี้ได้หรือไม่
คือผมใช้ วินโดว์มีอยู่ แรม 128 M ฮาดดิสก์ 20 G โปรแกรมที่เล่นอยู่ นิคคารา(คาซัง)..เอ้ย..โอเกะและเพลงที่มีอยู่มันเล่นกับโปรแกรมนี้ได้ไหมครับ......ช่วยอธิบายให้หายฉงนหน่อยครับ..จะได้อุดหนุนครับ

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
Re: สนใจอยู่.....แต่ยังไม่รู้ว่า.....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 14 พฤศจิกายน 2006, 12:45:08 น. »
เล่นได้สบายครับ ทดลอง Download โปรแกรม All In One ไปทดสอบดูก่อนก็ได้ครับ
ถ้าเล่นได้แล้ว ก็ใช้ Xtreme ร่วมกันได้เลย  :) :) :)