ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามพี่อนันตชัยตรับ  (อ่าน 1863 ครั้ง)

tawa

• บุคคลทั่วไป
สอบถามพี่อนันตชัยตรับ
« เมื่อ: วันที่ 31 พฤษภาคม 2012, 14:17:30 น. »
พี่ครับ Ver.37-38 ใช้กับ sound Canvas sc-88 PRO จะดีหรือไม่ครับ
หมายความว่า ชิ้นของเครื่องดนตีจะออกมาครบหรือไม่ครับ ผมว่าจะลองดูอยู่
ต่ออุปกรณ์ไว้แล้ว แต่อยากถามความมั่นใจ เพราะมีหลายท่านบอกว่าอย่าใช้เลย
มันไม่ work ผมไม่ทราบว่ามันไม่ work ตรงไหนช่วงไหนผมขอให้พี่ช่วยแนะนำ
ผมหน่วยครับ เป็นแต่ อีเล็คทรอนิคส์ เล่นดนตรีไม่เป็นซักอย่างแต่มีใจชอบ
แบบสุดๆๆ ครับ รบกวนพี่มากไปหรือเปล่าครับ
                อีกอย่างน่าเสียดายวันเสาร์ที่ 2 นี้ ผมคงไม่ได้ไปร่วมงานแน่นอนครับ
ผบช.ในอดีตขอร้องให้ไปเล่นงานวันครบรอบวันเกิดของท่านพูดยังงั้ยก็ไม่ฟังเลยต้อง
ไปเล่น( เล่นฟรีนะครับ) ก็เลยอดอีกแล้วกะว่าจะให้พวกพี่ในทีมงาน Preset dbx 166XL
ให้สักหน่อย และจะให้ลองใช้ในงานคืนนั้นด้วยครับ