ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาเก่าแต่เป็ฯปัญหา  (อ่าน 2063 ครั้ง)

pirotne

• บุคคลทั่วไป
ปัญหาเก่าแต่เป็ฯปัญหา
« เมื่อ: วันที่ 23 กันยายน 2007, 11:15:28 น. »
อยากเรียนถามท่าน x-men ว่าผมลง windows xp ใหม่ ก็เคยลงอยู่ประจำ ก็สามารถเล่น xtremeได้ แล้ววันดีคืนดีผม ลง dark v5 แล้วไม่กูกใจมันทำให้เครื่องช้า ก็เลยลงตัวเดิมใหม่ ลง x-treme
ที่เดิม มันเรียก หาลายเซนต์ ผมก็ใส่ไป ผมมีสาตัวลองใส่หมดก็เล่นไม่ได้ อยาทราบว่ามีปัญหาข้อแม้อะไรบ้างทั้ซอฟแวร์ และ ฮาดแวร์ มี่เปลียนแปลงไปที่จะทำให้เล่นไม่ได้ ผมว่าจะซื้ใหม่อีกชุดไว้ลงเล่นใน   not-book และอยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับ ฮาร์ดlock ด้วครับ ขอบคุณ

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
Re: ปัญหาเก่าแต่เป็ฯปัญหา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 23 กันยายน 2007, 19:29:35 น. »
ถ้าลงไว้คนละ drive แล้ว Format ลง Window ใหม่โดยไม่ได้แบ่ง partition
ใหม่จะใช้ Key เดิมได้ครับ ส่วนตัว Hardlock ยังไม่ได้ทำขึ้นมาครับ
อยู่ในขั้นตอนสำรวจความคิดเห็นอยู่ครับ