ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงผู้ดูแลบอร์ดครับ ขอคำแนะนำในการลบ กระทู้ของตัวเองหน่อยครับ  (อ่าน 2051 ครั้ง)

ccc1979

• บุคคลทั่วไป
ผมต้องการลบกระทู้ของตัวเองครับ เพื่อที่จะอัพสิ่งใหม่ ๆ เข้ามาจะทำอย่างไรครับ

tharachdx

ท่านยังไม่ได้รับสิทธิลบกระทู้ตัวเองได้ จนกว่าระดับการเลื่อนชั้น จะเปลี่ยนเป็น Full

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
ตอนนี้ท่านยังไม่มีสิทธิ์ลบกระทู้ตัวเอง แต่ถ้าต้องการลบจริงๆสามารถบอกให้ผู้ดูแลลบให้ได้นะครับ

poom

ตอนนี้ท่านยังไม่มีสิทธิ์ลบกระทู้ตัวเอง แต่ถ้าต้องการลบจริงๆสามารถบอกให้ผู้ดูแลลบให้ได้นะครับ

ใช่แล้วครับ

ccc1979

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ