ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบวิธีแยก 6 กับ 8 ไลน์ การ์ด x-fi titanium fatal1ty pro  (อ่าน 1287 ครั้ง)

ออฟไลน์ suwanwana

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 2
  • *
  • 7E8D19E7 จากคุณริมมูลน้อย
อยากทราบวิธีแยก 6 กับ 8 ไลน์ การ์ด x-fi titanium fatal1ty pro
« เมื่อ: วันที่ 14 พฤศจิกายน 2012, 15:59:31 น. »
ต้องขอโทษและขออภัยอย่างมากด้วยน่ะครับ ที่ต้องรบกวนท่าน อยากทราบวิธีแยก 6 กับ 8 ไลน์ การ์ด x-fi titanium fatal1ty pro ใน xtreme การตั้งค่าในโปรแกรมและการต่อสายเข้ามิกส์ด้วยน่ะครับ มือใหม่จริง ๆ ครับ กรุณาด้วยน่ะครับ
ขอขอบพระคุณอย่างสูงครับ