ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานตัว, ขอบคุณ และต้องการ Audigy 2 NX  (อ่าน 1066 ครั้ง)

ออฟไลน์ LungWATCR

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 5DE459CB [ Pog MusicPro]
รายงานตัว, ขอบคุณ และต้องการ Audigy 2 NX
« เมื่อ: วันที่ 6 กรกฎาคม 2009, 00:15:14 น. »
ผมน้องใหม่ขอรายงานตัวนะครับ ติดตามผลงานท่านมานาน ขอขอบคุณท่านหนุ่มเมืองน่าน, ครูภูมิ, นิมิตใหม่ และฯลฯ ที่ให้ความรู้เกี่ยวกับคาราโอเกะ และผลงานดีๆ ที่น่ายกย่อง ขอฝากตัวนะครับ ตอนนี้ผมใช้ VGN-CR 357 ต้องการ Audigy 2 NX ใครมีบ้างครับ ติดต่อ tamacop@hotmail.com