ผู้เขียน หัวข้อ: บรรยากาศงานพบปะสังสรรค์กันที่ ท่าตูม สุรินทร์ ถิ่นช้าง  (อ่าน 264409 ครั้ง)

ออฟไลน์ พ่อใหญ่หิน

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#9C012BFA
ถามแหน่. ;D.สาดเสื่อหมอนมุ้งยืมจากวัดแล้ว 4 ให้ไปนอนม่องได๋.. ???
ถ้าเป็นลานวัด กะอย่าให้ใกล้ ธาตุเก็บอัฐิ เด้อ เอาจ๊ะหินย้าน.. :mad245:
ถ้ามีคนนอนนำกะพอ 4 ทนอยู่นะท่าน.. ;D
เอ..หลายงานแล้ว บ่ได้เจอท่านพี่ วัฒนาพงษ์ เลย
ได้ข่าวว่าจะ ลาโลก เอ้ย เกษียณ แล้ว .. ;D
จั่งได๋ กะมา พ้อ กันแหน่ นะ  คึดฮอด.. :love2:

ออฟไลน์ ลุงกานต์

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#: 9F641096
ถามแหน่. ;D.สาดเสื่อหมอนมุ้งยืมจากวัดแล้ว 4 ให้ไปนอนม่องได๋.. ???
ถ้าเป็นลานวัด กะอย่าให้ใกล้ ธาตุเก็บอัฐิ เด้อ เอาจ๊ะหินย้าน.. :mad245:
ถ้ามีคนนอนนำกะพอ 4 ทนอยู่นะท่าน.. ;D
เอ..หลายงานแล้ว บ่ได้เจอท่านพี่ วัฒนาพงษ์ เลย
ได้ข่าวว่าจะ ลาโลก เอ้ย เกษียณ แล้ว .. ;D
จั่งได๋ กะมา พ้อ กันแหน่ นะ  คึดฮอด.. :love2:
นอนเอ้ดเลดอ้าดลาดบริเวญเดิ่นบ้านหม่องจัดงานนั่นหละ    :hap3:

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
ขอขอบคุณท่านเลิศรัก สลักใจ ที่โทรมาทักทายและให้กำลังใจ  ถ้ามาได้ก็ยินดีต้อนรับครับ :cheer:

ออฟไลน์ บ่าววานร

• ระดับ 5
  • *
  • HL#6FE6B979 จาก ดชคส.
สงสัยจะไม่ได้ไปร่วมงานครับ เดือนนี้มีอบรมที่กทม. 9-11 ธ.ค. 18 ธ.ค. ซ้อมแผนอุบัติเหตุหมู่ของรพ. และยังมีงานแต่งที่ เมืองพล และที่วานรอีกครับ ไม่มีตังค์เติมน้ำมัน เอาไว้คราวหน้าแล้วกันครับ
จะไปให้ได้

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299
สุรินทร์  อยู่ใกล้บุรีรัมย์ บ้านเกิดผมครับ  สุรินทร์ถิ่นเก่าผม  เสียดายอยู่ใกล้ ๆ แค่นี้แต่ไม่ได้ไปร่วม เพราะติดภาระกิจใหญ่ประจำปี   

ppl

• บุคคลทั่วไป
แค่อ่านกระทู้ก็ปวดหัวจะแย่แล้วค่ะ ไม่กระดิกเลยกับภาษาที่ลุงๆคุยกัน :hap3: :hap3:
ถ้าไปแล้วจะคุยกับเค้ารู้เรื่องมั้ยเนี่ย :hap3: :hap5:

ออฟไลน์ นายวิโรจน์2009

• *
  • H\L 7EE4286E
แค่อ่านกระทู้ก็ปวดหัวจะแย่แล้วค่ะ ไม่กระดิกเลยกับภาษาที่ลุงๆคุยกัน :hap3: :hap3:
ถ้าไปแล้วจะคุยกับเค้ารู้เรื่องมั้ยเนี่ย :hap3: :hap5:
พูดไม่ถูกฟังไม่ออก ก็ภาษามือไงครับ :hap3: :hap3:

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
เป็นไงกันบ้างน้อพี่น้องเราชาวสุรินทร์ บุรีรัมย์ ศรีสะเกษ ร้อยเอ็ด อุบล และทุกๆ พื้นที่ในประเทศไทย
พร้อมกันหรือยังครับ

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
เป็นไงกันบ้างน้อพี่น้องเราชาวสุรินทร์ บุรีรัมย์ ศรีสะเกษ ร้อยเอ็ด อุบล และทุกๆ พื้นที่ในประเทศไทย
พร้อมกันหรือยังครับ
ร่วมส่งกำลังแรงใจครับ ติดงานเลี้ยงของที่ทำงานครับ :flower: :flower:

ออฟไลน์ ขอชอลอ

• คณะก่อการ
  • HLno. 96E63ADF / 8D001112 (xmen)
จริงๆ ท่าตูม  มันก็เลยสุวรรณภูมิไปนิดๆ เนาะ

ถ้าผมกลับบ้าน คงได้ไปเยี่ยมเยียน
เหอๆๆ แต่ว่า วันเสาร์ขาดเรียนบ่ได้อีกแล้วว

ฝากเครื่องไปร่วมงานนำแล้วกันครับ

:)

m_technical

สวัสดีครับ พี่ๆ น้าๆ อาๆ ทุ๊กท่าน อยากมี xtreme เล่นนำเด้ แต่บ่ฮู้สิติดต่อท่านได๋ ข้าเจ้าคนสะเร็น ศีขรภูมิ :D :cheer1: :beer:

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
จะเข้ามาเมืองสุรินทร์ เมื่อใดโทรติดต่อล่วงหน้า   มาดูความสามารถของโปรแกรมก่อน  รับรองไม่คะยั้น คะยอหรือบังคับให้ซื้อ เป็นที่รำคาญ เหมือนขายประกันหรือสินค้าขายตรง   ;)    พร้อมเมื่อใดค่อยซื้อเมื่อนั้น

ออฟไลน์ อาเล็ก

• ระดับ 4
  • *
  • 6E674E74 (จากลุงกานต์)
มาซื้อที่งานเลี้ยงซิครับ...เจ้าของผู้เขียนโปรแกรมมาเองเลย..บางทีอาจได้ราคาพิเศษเลยนะครับ   ;D

m_technical

อยากไปร่วมงานนำเด้ แต่ติดติดงาน ลุงกานต์อยากทราบราคาโปรฯ + Hardlock คือจังสิติดต่อง่ายนำ (มือใหม่อยากเป็นโปร) :o^: :o^:

ออฟไลน์ ชายเสรี

• คณะบริหาร
  • HL#No 5063144D,1E0047B9 By x-Men
ลุงกานต์ครับ แม้ตอนนี้สังขาราผมจะไม่ค่อยอำนวย แต่ในเมื่อเป็นงานของลุงกานต์ ผมยอมยกเลิกงานอื่นที่รับเอาไว้  ครับ

อ้อลืมถามไป  แถวบ้านลุงกานต์มีรถส่งไข่ไหมครับ   ;D ;D

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299
ลุงกานต์ครับ แม้ตอนนี้สังขาราผมจะไม่ค่อยอำนวย แต่ในเมื่อเป็นงานของลุงกานต์ ผมยอมยกเลิกงานอื่นที่รับเอาไว้  ครับ

อ้อลืมถามไป  แถวบ้านลุงกานต์มีรถส่งไข่ไหมครับ   ;D ;D

น้ำใจสุดยอดดดด      ชาวสุรินทร์ เตรียมต้ว ซอดแจ้ง

ออฟไลน์ เด็กชายไพศาล

• *
  • 96E35CF7,6D291875,56292D0D
จริงๆ ท่าตูม  มันก็เลยสุวรรณภูมิไปนิดๆ เนาะ

ถ้าผมกลับบ้าน คงได้ไปเยี่ยมเยียน
เหอๆๆ แต่ว่า วันเสาร์ขาดเรียนบ่ได้อีกแล้วว

ฝากเครื่องไปร่วมงานนำแล้วกันครับ

:)

เลยสุวรรณภูมิไปนิดๆ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• *
  • You'll never drunk alone
ลุงกานต์ครับ แม้ตอนนี้สังขาราผมจะไม่ค่อยอำนวย แต่ในเมื่อเป็นงานของลุงกานต์ ผมยอมยกเลิกงานอื่นที่รับเอาไว้  ครับ

สงสัยผมจะไม่ว่างแล้วละครับ งานที่แล้วไม่ได้หลับไม่ได้นอนเลย

ยังไงถ้าหากผมได้ไปก็ขอไปนอนลี้อยู่ในซุ้มเฟียงเด๊อครับลุงกานต์

ส่วนท่านพี่ชายเสรี ให้ไปร้องเพลงอยู่ริมมูลพู่น ;D ;D

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ลุงกานต์ครับ แม้ตอนนี้สังขาราผมจะไม่ค่อยอำนวย แต่ในเมื่อเป็นงานของลุงกานต์ ผมยอมยกเลิกงานอื่นที่รับเอาไว้  ครับ

จะย้อนรอยลุงกานต์หรือครับป๋าเส..
ผมตามหารถส่งไข่คันนั้นยังไม่เจอเลย..จะขอบคุณสักหน่อย..

ออฟไลน์ ขอชอลอ

• คณะก่อการ
  • HLno. 96E63ADF / 8D001112 (xmen)
เลยสุวรรณภูมิไปนิดๆ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

ก็จริงๆ นะครับท่าน

จากตัวเมืองสุวรรณภูมิ  ไปถึงบ้านงาน
แค่ 34 ก.ม. เองครับ

ถ้าจากบ้านผม (ณ ร้อยเอ็ด) ไปบ้านงาน  90 กว่าโล

:cheer: :cheer: :cheer: :cheer:

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
ในชีวิต ผมไปสุรินทร์มาแล้ว3 ครั้ง

ไม่พลาดสักครั้ง..... :cheer: :cheer:

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
ในชีวิต ผมไปสุรินทร์มาแล้ว3 ครั้ง

ไม่พลาดสักครั้ง..... :cheer: :cheer:

ถ้างั้นมาอีกครั้งนะครับ จะได้เป็นครั้งที่ 4 ครับ อิอิ

ออฟไลน์ เด็กชายไพศาล

• *
  • 96E35CF7,6D291875,56292D0D
ก็จริงๆ นะครับท่าน

จากตัวเมืองสุวรรณภูมิ  ไปถึงบ้านงาน
แค่ 34 ก.ม. เองครับ

(....)

ถ้าจากบ้านผม (ณ ร้อยเอ็ด) ไปบ้านงาน  90 กว่าโล
(....)

:cheer: :cheer: :cheer: :cheer:

จริงด้วยครับ
เลยไปอีกไม่กี่กิโลคงถึงสตึก  บ้านผมแล้วครับ

ฮ่าๆๆๆๆ

• *
จริงด้วยครับ
เลยไปอีกไม่กี่กิโลคงถึงสตึก  บ้านผมแล้วครับ

ฮ่าๆๆๆๆ

ใกล้บ้านแกแหละไพศาล แล้วเเจ้าสิมาบ่ล่ะ

ออฟไลน์ หนุ่ม เมืองลำดวน

• คณะบริหาร
  • ระดับ 5
  • จับ อิด นึ้ง ขุนดาบไร้น้ำใจ
ตรงกับงานแต่งของหลานสาวพอดี ไม่รู้จะแบ่งภาคอย่างไรดี