ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศแจ้งให้ทราบ ขอเลื่อนกำหนดการจัดงานสัมมนาประจำปี karaoke-soft ครั้งที่ 3  (อ่าน 15786 ครั้ง)

ออฟไลน์ แชร์มิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • 5D2E6587 ครูภูม
พาไปนำสิครับสำหรับคนที่มี  อิอิ

ใครจะเฝ้าร้านครับท่าน  สรุปโดนไหมถึงจะเวียนมาอุดร

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
ใครจะเฝ้าร้านครับท่าน  สรุปโดนไหมถึงจะเวียนมาอุดร

ครบทุกจังหวัดก่อนครับ  อิอิ

ออฟไลน์ แชร์มิวสิค

• ระดับ 4
  • *
  • 5D2E6587 ครูภูม

หนองคาย สกลหละครับมาหรือยัง

ออฟไลน์ ยุทธเดชช

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
   :happy: :D ขอเรียนชี้แจงรายละเอียด เพื่อทราบโดยทั่วกันดังนี้   :D :happy:
   1 เรียนเชิญพี่น้องสายใต้ มาพบปะพูดคุยการเตรียมงานสัมมนา
   2 พี่น้องที่อยู่ห่างไกล หากท่านว่างหรือสะดวก ขอเรียนเชิญด้วยความยินดียิ่งครับ

:beer: :cheer:  ปล. งานนี้แค่พบปะสังสรรค์ตามประสาพี่น้องชาวคาราซอฟท์ครับ  :cheer: :cheer: :cheer:

ยังไง  ตรงไหน  เมื่อไหร่ครับ :thank1:

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
พอดีเลยช่วงนี้อากาศร้อนมากๆไม่เหมาะแก่การสังสรรค์ครับ  ;D

ออฟไลน์ หมวดกอบลพบุรี

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#740C32A1,HL#6C893616,HL#7D2C955D
รับทราบ ไม่เสียหายครับ

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
 :happy: :D สำหรับสมาชิกที่สามารถมาได้ในวันที่ 15 นี้ ตอนนี้ได้จัดเตรียมเวทีเล็กๆ  เครื่องเสียง เครื่องเครื่องดื่ม ยกเว้นอาหารไว้เรียบร้อยแล้วครับ  :happy: :D :D

:flower: :flower: :flower:  ปล. ต้องกราบขออภัยเป็นอย่างสูงครับที่งานเลื่อน  :flower: :flower: :flower:

ออฟไลน์ ทินกรณ์แมน

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#440A42CE(wolverine)

ออฟไลน์ sriAROON

• *
  • อย่าเลื่อยขี้เลื่อย
:happy: :D สำหรับสมาชิกที่สามารถมาได้ในวันที่ 15 นี้ ตอนนี้ได้จัดเตรียมเวทีเล็กๆ  เครื่องเสียง เครื่องเครื่องดื่ม ยกเว้นอาหารไว้เรียบร้อยแล้วครับ  :happy: :D :D

:flower: :flower: :flower:  ปล. ต้องกราบขออภัยเป็นอย่างสูงครับที่งานเลื่อน   :flower: :flower: :flower:

ขอให้เตรียมอาหารด้วยเลยครับ ท่านกุ้ง
ผมมีผู้อุปการะคุณจะสนับสนุนค่าอาหารให้ครับ
แต่น่าจะได้ทราบจำนวนคนที่จะมาก่อนสัก ๑ วันนะครับ
อาจใช้วิธีลงชื่อครับ

• คณะก่อการ
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
ขอให้เตรียมอาหารด้วยเลยครับ ท่านกุ้ง
ผมมีผู้อุปการะคุณจะสนับสนุนค่าอาหารให้ครับ
แต่น่าจะได้ทราบจำนวนคนที่จะมาก่อนสัก ๑ วันนะครับ
อาจใช้วิธีลงชื่อครับ

:happy: :D เรื่องอาหารผมคิดว่าเราทำแบบง่ายๆ กันเองดีกว่านะครับพี่รุณ เดี๋ยวเริ่มหัวข้อลงชื่อผู้ร่วมงานดีกว่าครับ  :happy: :D

bula

• บุคคลทั่วไป
:happy: :D เรื่องอาหารผมคิดว่าเราทำแบบง่ายๆ กันเองดีกว่านะครับพี่รุณ เดี๋ยวเริ่มหัวข้อลงชื่อผู้ร่วมงานดีกว่าครับ  :happy: :D
ต้องการแม่ครัวฝีมือดีหรือเปล่าจ๊ะ...อิอิอิ...แบบว่าทำแล้วไม่สิ้นเปลืองอาหารจ้า ;D ;D ;D

• คณะก่อการ
ต้องการแม่ครัวฝีมือดีหรือเปล่าจ๊ะ...อิอิอิ...แบบว่าทำแล้วไม่สิ้นเปลืองอาหารจ้า ;D ;D ;D

มาต้าๆๆๆๆ

ออฟไลน์ สหัสเนตร มิวสิค

• ระดับ 4
  • *
  • 5D2F6587
รับทราบครับ

*-* :D :happy: :cheer: