ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมลงชื่อ........รวมกันจ้างรถตู้จากสุพรรณ - ไปพิดโลกครับ.......แจ้งชื่อเลยครับ  (อ่าน 46927 ครั้ง)

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
โล่งอก  อ่านจากท้ายขึ้นมานึกว่าต้นไม้ล้มทับรถตู้  พออ่านจากบนลงมาถึงรู้เรื่องว่าต้นไม้ล้มทับศาลพระภูมิครับ

ออฟไลน์ วุฒิ มิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL- 6D22187A นพ สุพรรณ
นี่ขนาดกลางวันแสกๆนะ

ลูกเต้าหลานใครหว่า...น้าไม่อาย.....

ออฟไลน์ เอ มือชง ณ พัทยา

• ระดับ 5
  • *
  • ทำต่อไป หากยังมีกำลังสู้ไหว
จองนั่งตักคนขับ คริคริ  :o^: :o^:

ออฟไลน์ Music Creator

• คณะบริหาร
  • ไซมึ้งซวยเซาะ มือกระบี่หิมะแดง
จองนั่งตักคนขับ คริคริ  :o^: :o^:
จองทุบหัวคนนั่งตักคนขับ :hit: :hit: :hit:

• ระดับ 5
  • *
จองทุบหัวคนนั่งตักคนขับ :hit: :hit: :hit:

อุ่ย......โอ๊ย......เจ็บ ป๋าใจร้าย  :cry: :cry:

ดวงผมเป็นแบบนี้จะมีใครกล้าเสี่ยงให้ผมนั่งไปด้วยมั้ย... ;D  เลิศถ้าจะสละเรือมันต้องไม้นี้ว้อย.. ดูสิใครจะกล้า :hap3:.
แต่ผมยังยืนยันว่าไปอยู่นะ... ;D

นั่งไปเฉยๆได้ค่ะพี่ป้อม แต่อย่าเป็นคนขับแล้วกัน มิฉะนั้นจะโดนน้องเอนั่งตัก คริคริ  ;D :hap3:

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
โชคดีเราไม่ได้ขับ

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)

นั่งไปเฉยๆได้ค่ะพี่ป้อม แต่อย่าเป็นคนขับแล้วกัน มิฉะนั้นจะโดนน้องเอนั่งตัก คริคริ  ;D :hap3:

รถคันนี้ใครจะกล้าขับไม๊น๊อ...........เฮ้อ...สงสัยต้องขับกันไปเองแล้วแหละ  เกี่ยงกับนั่ง ไม่ยอมมีใครขับ   :fireting: :fireting:

• ระดับ 5
  • *
เมื่อวานนั่งอยู่ดีๆยุงกัดซะงั้นเป็นอะไรว้าช่วงนี้...

โอ้โหนั่งอยู่ดีๆยุงกัด เด๋วแม่หมอจะทำนายให้

งั้นต้องสะเดาะเคราะห์เป็น เหมาจ่ายค่ารถตู้คันนี้ซ่ะแล้วแหล่ะค่ะพี่ป้อม หรือไม่ก็ไถ่ชีวิตโคซักสองตัว ถึงจะหมดเคราะห์ อิอิ  ;D

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
อีกคันออกจากอุดร  ยังไม่มีคนนั่งเลยครับมีแต่คนจะขับ  ฮ่วย  มาซางเป็นแบบนี่ล่ะ