ผู้เขียน หัวข้อ: เนื่องจากท่าน anuwat tiskatok ข้อความเต็ม  (อ่าน 1446 ครั้ง)

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
เนื่องจากท่าน anuwat tiskatok ข้อความเต็ม
« เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2011, 19:26:14 น. »
ก๊อปลงเเฟชไดว์ กะว่าจะไปเล่นกับเครื่องอื่น แต่กลับเล่นไม่ได้ครับ รู้ทีหลังว่าเป็นวิน 7  มันจะเกี่ยวกันใหมครับ  ฮาร์ดล๊อคก็เสียบนะ     ของผมเป็นxpนะ

:happy: :D ที่เล่นไม่ได้มันขึ้นว่ายังไงครับ ถ้าขึ้นว่า Hard lock not found ให้ติดตั้งไดร์เวอร์ของฮาร์ดล๊อคก่อนครับ  :D :happy:

:D :happy: โดยปกติแล้วเอ็กตรีมออกแบบให้สามารถทำเป็นโปรแกรมแบบ portable ได้ครับ  :th2: :th2: