ผู้เขียน หัวข้อ: ทีมงาน เอ็มมิวสิคซาวด์ กับงานแต่งที่การ์เด้นวิลล่า ลำลูกกาคลอง 3 24 พ.ย.55  (อ่าน 1243 ครั้ง)

MMUSICSOUND

• บุคคลทั่วไป
งานแต่ง ที่การ์เด้นวิลล่า คลอง 3

ชมภาพบรรยากาศครับท่านทั้งหลาย

อัพงานใหม่ล่าสุด 24 พ.ย. 55 งานแต่งที่การ์เด้นวิลล่า คลอง3 หลังดรีมเวิล์ด
ชมภาพกันเลยครับ
 เสียดายงานนี้ไม่ได้ถ่ายภาพเอง เพราะมัวยุ่งอยู่กับมิกซ์เลยไม่ได้ภาพเยอะ

บรรยากาศก่อนเริ่มการแสดงครับ

เปิดงานด้วย ครูน้อย เป็นเพื่อนกับพ่อเจ้าบ่าวและเป็นคนติดต่อทีมงานเอ็มมิวสิคมางานนี้

ตามด้วยพิธีการ เจ้าบ่าว เจ้าสาว และพ่อแม่ กล่าวขอบคุณแขกที่มาร่วมงาน

เสร็จพิธีการ ต่อด้วยนักร้องสาวจากทีมงาน เชิญชมครับ

นี่คือหลักฐานที่พิสุจน์ว่า มันส์แบบนั่งอยู่เฉยๆไม่ได้ครับ ต้องลุกมาขยับกันแบบนี้ครับ

เสียดายงานนี้ไม่ได้ถ่ายเอง เลยไม่ได้เก็บหลายมุมมาฝาก ขอบคุณเจ้าภาพมากๆครับ และขอบคุณครูน้อยที่ติดต่อทีมงาน ที่ขาดไม่ได้ขอบคุณพื้นที่ดีๆที่ให้แสดงผลงาน

สรุปงานนี้ประทับใจครับ โดยเฉพาะนักร้องงงครับว่าใครมาเล่นกีตาร์สดใส่ มันส์มากๆ
เจ้าภาพประทับใจ และแขกทุกคนประทับใจ

เป็นมิติใหม่ของคาราโอเกะซึ่งใส่กีตาร์+ผมใช้กลองvsti ได้ความมันส์เป็นทวีคูณ
ขอฝากไว้ด้วยครับมีงานครั้งคราได เรียกใช้ทีมงานเอ็มมิวสิคซาวด์ คาราโอเกะ กีตาร์สด + กลองvsti
โดย ทีมงานเอ็มมิวสิคซาวด์ รับประกันความมันส์สุดๆ ไม่เชื่อเชิญทดสอบด้วยตัวท่านเอง

ขอบคุณพื้นที่ดีๆจากเว็ปครับ

ออฟไลน์ mixmas

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#6D221874 (ริมมูลน้อย)

ออฟไลน์ ชัยราชา

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL-6D239873 หมอชาติ

เข้าท่าดี :th2:

ออฟไลน์ ต้อยมิวสิค

• ระดับ 4
  • *
  • HL#: 6D219862 ครูภูม
สวยครับ :flower: