ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกชาวภาคตะวันออกและสมาชิกทุกท่านร่วมพบปะสังสรรค์ประจำปี 2556  (อ่าน 289334 ครั้ง)

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ลุงกานต์..หมั่นไส้อะไรผม อิ อิ

ออฟไลน์ mos

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#4D2310F9 จาก X MEN
เจอภาพชุดใหญ่ของท่าน mos เข้าไป ถึงกับอิ่มเลยครับ
ถ่ายได้สวยงามมาก ฝีมือจริง ๆ
ขอบคุณครับพี่...ผมได้รางวัลอะไรหรือป่าว พอดีผมรีบกลับมาทำงาน เสียดายมากๆ

ออฟไลน์ วงศกร

• ระดับ 5
  • *
  • 5C055324 by x-men 80090EA7 (MP 25/1/66)
โอย...เพิ่งจะฟื้น... :cry:
กลับมาเมื่อคืนได้นอนประมาณชั่วโมงกว่าๆ ก็ตื่นไปลงงาน อบต.ตอนตีสี่ 2 ชุด คนละฝั่งถนนต้องวิ่งข้ามไปข้ามมาดูคนเดียวทั้ง 2 งาน
กลับมาประมาณบ่ายโมงก็หลับไหลไม่ได้สติ เพิ่งตื่นมาอาบน้ำตอนหกโมงแล้วก็เข้ามาไล่อ่านกระทู้ ดูภาพ
เดี๋ยวขอออกไปหาอะไรกินก่อนนะครับ แล้วจะกลับมาอัพภาพจากกล้องผมบ้าง

ออฟไลน์ เลิศพล

• **
  • HL#5CA2FA96

ออฟไลน์ บุญหลาย

• ระดับ 4
  • *
  • บุญหลายชาวด์HL#7EE42859 ชื้อจากพี่ เอกสุมหัวมิวสิค
กลับมา3 ทุ่มนิดๆๆครับหาปั๊มน้ำมันยากมากที่มีก็ปิดเกือบกินข้าวลิงประคองมาเติมที่บ่อวินครับ :beer:

ออฟไลน์ mos

• ระดับ 3
  • *

ได้มาแค่นี้ครับ ภาพไม่ค่อยชัดนะครับ

ลดขนาดแบ่งภาพก่อน เยอะไปครับมอส สงสารพวกมือถือครับ (อนันต์)
ลดแล้วครับแต่คงยังใหญ่อยู่ปกติของผมอยู่7-8 MB ครับ

ออฟไลน์ สำราญมิวสิค

• ระดับ 4
  • *
  • 860B796A อนันต์ชัย
ลุงกานต์..หมั่นไส้อะไรผม อิ อิ

55+ สงสัยจะหล่อเกินหน้าเกิดตา อิอิ  ;D
  :cry: เสียดายที่ไม่ได้ไป เพราะติดภาระกิจหลายอย่าง ดูภาพแล้ว งามหลายๆ  :th1: :th1: :th1:

ออฟไลน์ นายวิโรจน์2009

• *
  • H\L 7EE4286E
ขอขอบคุณทุกท่านครับ ที่มาร่วมงานครับ  ;D ;D  ท่านมอส ถ่ายภาพได้สวยมากครับ :th2: :th2:

yadongsound

• บุคคลทั่วไป
นับเป็นวาสนาของผมที่ได้ถ่ายรูปคู่กับท่าน ป้อม บิ๊กแบ๊งค์

ออฟไลน์ เสือน้อย คาราโอเกะ

• ระดับ 5
  • **
  • 80004197 (x-men)
เสียดายครับที่ไม่มีโอกาสไปร่วมงาน เป็นกันเองมาก ๆ ครับ   :thank1:

ออฟไลน์ mos

• ระดับ 3
  • *
ผมเสียดายงานนี้มากครับเริ่มงานช้าไป เพราะเวลาช่วงที่แชร์ความรู้น้อยไปครับ หลายเรื่องที่ยังไม่ได้สอน ช่วงดึกๆไม่รู้ว่ามีอะไรสอนอีกหรือป่าว

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
นับเป็นวาสนาของผมที่ได้ถ่ายรูปคู่กับท่าน ป้อม บิ๊กแบ๊งค์

(....)

แสดงว่าผมวาสนาดีกว่าอานิวัต   เพราะผมได้นอนกับน้าป้อมด้วย   :hap3: :hap3:

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)

แสดงว่าผมวาสนาดีกว่าอานิวัต   เพราะผมได้นอนกับน้าป้อมด้วย   :hap3: :hap3:
ผมก็มีวาสนากว่า อิอิ  น้าป้อมเอาเรดเลเบิ้ลมาเลี้ยง แต่ผมกินเบียร์ 555 :hap5:

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ผมเสียดายงานนี้มากครับเริ่มงานช้าไป เพราะเวลาช่วงที่แชร์ความรู้น้อยไปครับ หลายเรื่องที่ยังไม่ได้สอน ช่วงดึกๆไม่รู้ว่ามีอะไรสอนอีกหรือป่าว
มีการสอนวิธีเลี้ยงโค อิ อิ

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
มีการสอนวิธีเลี้ยงโค อิ อิ

พี่นันต์ ปิดการ "ปักหมุด" ซะพี่...กระทุ้แรก มาขึ้นทุกหน้าอยู่ครับ

ออฟไลน์ เอี้ยง สุมหัวมิวสิค ออนทัวร์0861556595

• ระดับ 3
  • *
  • สุมหัวมิวสิค ออนทัว86297956,8609F969,8E664089เอกภพ

ที่ชูนิ้วใช่ไรหรอกพี่นิวัฒิ...
กี่นิ้ง แปลเอาฮี่ๆๆๆ จะเวลี่กู้ดเรยครับพี่...อิ อิ

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองแกลง

• ระดับ 4
  • *
  • HL#3C0586D4 & 4D2F90E4-จาก(x-men)
ของฝากรอบดึกก่อนปิดงาน 30/3/56 ที่หาดพลาครับ

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
กลับถึงพิดโลกแล้วครับ ยังไม่ได้นอนเลย สนทนาธรรมกับเจ้าอาวาสจนถึง 7 โมงเช้า ให้โกแมวขับรถให้ กะว่าจะงีบซักหน่อย...ชวนคุยตลอดทางเลย ขอบคุณโกแมวนะครับ ที่ให้ผมไปส่งถึงสุวรรณภูมิ...ขอบคุณเจ้าภาพและแขกทุกท่าน... :thank1: ;D

ออฟไลน์ โกแมว ณ แม่สาย

• ระดับ 5
  • *
  • หมอโป่ง
สนุกครับงานนี้....ปีหน้าจะมาอีก...ปีนี้ช่วยอะไรไม่ได้มากเพราะขาเดี้ยง...เห็นหลายๆท่านทุ่มเทกับการจัดงานช่วยกันคนละไม้ละมือ...เยี่ยมครับ..ตอนนี้ยังไม่ได้กลับบ้านมาลุยต่อที่ กทม.ครับ ไม่รู้ท่านspiderman เปนไงบ้างขับรถกลับคนเดียว เพราะเมื่อคืนโดนเจ้าอาวาสถล่มซะเช้าคาตา .... ส่วนผมหนีไปนอน... 55555
ส่วนตาไท พัทยา ไม่รู้ว่ากินข้าวหรือยัง วันงานเห็นทำงานแล้วเหนื่อยแทน ข้าวปลาก็ไม่ได้กิน เพราะไม่มีเวลาจะกิน สุดยอด สำหรับน้ำใจคนชื่อไท พัทยา โอกาสหน้าค่อยเจอกันใหม่ครับ นอนก่อน...เน้อทุกๆท่าน

ออฟไลน์ TIGER0505

• ระดับ 4
  • *
  • HL/NO.#2C8CA525 (X-MEN)
ความสำคัญมันอยู่ที่ ความรักใคร่ สามัคคี เป็นน้ำหนึ่งใจเดียวกัน...ขอให้เรารักกันอย่างนี้ตลอดไปตราบจนสิ้นลม... :love2:
:happy:     :th2:     :thank1:

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
สนุกครับงานนี้....ปีหน้าจะมาอีก...ปีนี้ช่วยอะไรไม่ได้มากเพราะขาเดี้ยง...เห็นหลายๆท่านทุ่มเทกับการจัดงานช่วยกันคนละไม้ละมือ...เยี่ยมครับ..ตอนนี้ยังไม่ได้กลับบ้านมาลุยต่อที่ กทม.ครับ ไม่รู้ท่านspiderman เปนไงบ้างขับรถกลับคนเดียว เพราะเมื่อคืนโดนเจ้าอาวาสถล่มซะเช้าคาตา .... ส่วนผมหนีไปนอน... 55555
ส่วนตาไท พัทยา ไม่รู้ว่ากินข้าวหรือยัง วันงานเห็นทำงานแล้วเหนื่อยแทน ข้าวปลาก็ไม่ได้กิน เพราะไม่มีเวลาจะกิน สุดยอด สำหรับน้ำใจคนชื่อไท พัทยา โอกาสหน้าค่อยเจอกันใหม่ครับ นอนก่อน...เน้อทุกๆท่าน

ขอบคุณนะครับที่ส่ง x-men มาห้องผม...ขอบคุณน้านาย ที่เปิดประตูให้ วิน วิน น้อยเข้ามาด้วย... :hit: :hit: :hit:

ออฟไลน์ ภุชงค์ พัทยา

• ระดับ 3
  • *
  • HL#NO.862AF970 เปี้ยก บางปู
ดีใจกับงานครั้งนี้ด้วยครับที่รวมเพื่อนพ้องน้องพี่ที่มีใจให้กันและกัน ถือว่าผ่านไปได้อย่างสวยงาม ทั้งๆที่มีงานแต่งอยู่ข้างๆปีหน้าเจอกันใหม่ครับ(ปล.งานนี้ได้รางวัลเป็นแผ่นเพลงลงคาราฯมาแต่ยังใช้ไม่ได้รอระหัสลับ+555)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 1 เมษายน 2013, 03:03:03 น. โดย choa »

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
ดีใจกับงานครั้งนี้ด้วยครับที่รวมเพื่อนพ้องน้องพี่ที่มีใจให้กันและกัน ถือว่าผ่านไปได้อย่างสวยงาม ทั้งๆที่มีงานแต่งอยู่ข้างๆปีหน้าเจอกันใหม่ครับ

พี่เชาว์....กลับพี่โมงอ่ะคร๊าบบบบบบบ

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)

ความสำคัญมันอยู่ที่ ความรักใคร่ สามัคคี เป็นน้ำหนึ่งใจเดียวกัน...ขอให้เรารักกันอย่างนี้ตลอดไปตราบจนสิ้นลม... :love2:

ข้อนี้ผมชักไม่แน่ใจครับพี่  มีบางคนอาจไม่อยากรักกับผมเท่าไหร่

ทั้งๆที่เป็นคนเคยรักกันมานาน  พอมีคำว่าธุรกิจเข้ามาแทรก  คำว่าพี่น้องก็สะกดยากจนต้องทวงถามหา

• *

ข้อนี้ผมชักไม่แน่ใจครับพี่  มีบางคนอาจไม่อยากรักกับผมเท่าไหร่

ทั้งๆที่เป็นคนเคยรักกันมานาน  พอมีคำว่าธุรกิจเข้ามาแทรก  คำว่าพี่น้องก็สะกดยากจนต้องทวงถามหา

ไม่เอาน่า...อย่าคิดมากกก ไม่เอาน่า อย่าคิดไปกันใหญ่...

เพลง : อย่าคิดมาก
ศิลปิน : ขจรศักดิ์
เนื้อเพลง :

อย่าคิดมาก ขจรศักดิ์ LYRICS
ntro:C/C/Am7/Am7/ (2) /F/G/F/G/C/
C Am7
ไม่เอาน่ะอย่าคิดมาก ไม่เอาน่ะอย่าคิดไปกันใหญ่
C Am7
อยู่ดีดีก็น้อยใจ โกรธกะใครที่ไหนมาหรือเปล่า
F G F
ไม่เห็นจะมีอะไรสักหน่อย ที่หายไปนานทำแต่งานตลอด
G C
ไม่ได้คิดมีใจกะใครเขา
ไม่เอาน่ะอย่าคิดเลย ไม่เคยเลยจะคิดมีคนใหม่
ไม่เคยมองด้วยซ้ำไป ก็ทำไมไม่เชื่อใจกันมั่ง
F G F
* สาบานจริงจริงให้ตายเหอะ เรื่องจะคิดลืมเธอมันทำไม่ได้
G C
เรื่องจะทิ้งเธอไปไม่มีทาง
F G C
** เราเองก็คบกันมานาน มันก็นาน นานพอจะรู้ดี
Am7 F G C Em Am7
ไม่เคยจะคิดมีใจกับใครเลยซักที ก็เธอน่ะดีออกอย่างนี้จะไปรักใคร
F G C
ถ้าไม่รักเธอแล้ว จะให้ไปรักแมวที่ไหน
C Am7
*** บอกอีกทีว่ารักเธอ อีกสิบทีอีกร้อยทีก็ได้
C Am7
หากว่าทำให้เชื่อใจ จะยังไงก็ได้ยอมทุกอย่าง ( * )
ดนตรี: C/C/Am7/Am7/ (2) /F/G/F/G/C
( **/***/* )
ไม่เอาน่ะอย่าคิดมาก ไม่เอาน่ะอย่าคิดไปกันใหญ่
อยู่ดีดีก็น้อยใจ โกรธกะใครที่ไหนมาหรือเปล่า ( *** )
ดนตรี: F/G/F/G/C/C/