ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนถามผู้รู้ครับ เวลาเล่นเพลงจังวะมันช้ากว่าจังวะต้นตำรับครับ  (อ่าน 1072 ครั้ง)

choosriwat

• บุคคลทั่วไป
แบบว่าผมเล่นเพลงแล้วจังวะช้ากว่าต้นตำรับ มีวิธีแก้ไมครับ xtreme Hardlock

ออฟไลน์ mixmas

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#6D221874 (ริมมูลน้อย)
เพิ่มความเร็วเพลง กด Page Up ลดความเร็ว Page Down ถ้าเล่นในโหมดเมดเลย์ กด F11 แล้วใส่ความเร็วตามต้องการครับส่วนตัวผมเล่นโหมดเมดเลย์ผมจะตั้งค่าที่ 135 ประมาณนี้ครับ ถ้านักร้องมืออาชีพหน่อยจัดเต็มๆ150ครับ หรืออีกวิธีกดF11 แล้วใส่ค่าเป็น 0 โปรแกรมจะคำนวณค่าความเร็วเพลงให้เองครับแล้วเราค่อยกด Page Up และ Page Down ที่หลังก็ได้ครับ  :thank1: :party: