ผู้เขียน หัวข้อ: สี่งาน ...สุดท้ายสำหรับเดือนนี้ ทำให้ พี.เค.มิวสิค ทะลุเป้าก่อนกำหนด  (อ่าน 3383 ครั้ง)

ออฟไลน์ หมวดกอบลพบุรี

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#740C32A1,HL#6C893616,HL#7D2C955D
เป็น สี่งาน สุดท้ายสำหรับเดือนนี้ครับ ตั้ง วันที่ 25,27,28,29 ก.ย. ที่ผ่านมา ทำให้ พี.เค. ทะลุเป้า 100 งานก่อนกำหนด 3 เดือน ปกติจะอยู่ที่ ปีละ 100 งาน แต่ตอนนี้ ตั้งแต่ มกราคม-สิ้นเดือน กันยายน ทะลุเป้าก่อนกำหนด ได้ครบ 100 งาน ไปเรียบร้อยแล้วต่อไปก็คงเป็นกำไล หาเงินไว้พักผ่อนอีกครับ ก็คงจะเพลา ๆ แล้วละครับ เดือนนี้น่าจะเป็นเดือน สำหรับพักผ่อน ของ จ่ากอบ ซักหน่อย เริ่มตั้งแต่ วันที่ 5 ตุลา จะไประยอง บ้าน พี่คงคาครับ ต่อจากนั้นก็จะเดินทาง ไปโรงเกลือ กลางเดือน และปลายเดือน จะขึ้นเหนือ ไป จ.เชียงราย เพื่อ ใช้เงินซักหน่อยครับ หลังจากตรากตรำงานมาไม่มีเวลาได้ใช้เงินเลย  แล้วก็คงกลับมาทำงานใน อาชีพที่ตัวเองรักต่อไปครับ

เริ่มงานแรกเลยครับ วันที่ 25 ก.ย. ที่เก่าที่เดิม ยัง ใช้ ซาวร์กาด 2 NX อยู่เป็นงานของไฟฟ้าที่เก่าที่เดิมซึ่งทำเงินให้ปีละหลายแสนบาทครับ

เว้น 1 วันวันที่ 27 ก.ย. เป็นงาน ที่หน่วยผมเอง เจ้านาย ผู้บังคับกองพัน พ.อ.เสถียร  ศิริเพชร เป็นผู้ ดำเนินการ เลี้ยง นายทหารที่ไปก้าวหน้าในชีวิต ราชการ เป็นงานสบาย ๆ ในห้อง ใช้ซาวร์ก๊าด มูตู เป็นงานแรก เสียงหนักแน่น นุ่ม ดนตรีเป็นดนตรี ผ่านครับ ตัวนี้  :happy: :happy: :happy: :happy: ชมเลยครับ

งานที่ 3 วันที่ี 28 ก.ย. เป็นงานเลี้ยงส่งเสริมการเกตร เขต 1 จ.ชัยนาท ที่ เขื่อนเจ้าพระยา  อ.สรรพยา จ.ชัยนาท เป็นงานเลี้ยงมุทิตาจิตร ผู้ที่เกษียนอายุราชการ ตอนแรกจัดกลางแจ้ง เจอน้องฝนเข้าไป ต้องย้าย มาในโรงจอดรถแทน ใช้ เครื่องเสียงข้างละ 2 เซ็ท ใช้ซาวร์ก๊า๊ด  มูตู  แจ่มครับ  เป็นงานคาวบอยไนท์ แต่เต้นย้อนยุค เข้าทางผมเลยละครับ ชมเลยละครับ

งานสุดท้าย งานที่ 100 เมื่อคืน ที่เก่าที่เดิม สนุกครับเล่นกับชาวบ้านเนี่ยแหละ เมื่อคืน ต่อออกเป็นจอที่ 2 ไม่ออก เลยไม่ได้ใช้ มูตู เพราะลงไดเวอร์ไว้ตัวเดียว เลยกลับมาเล่น 2 NX เหมือนเดิม อะไรก็เกิดขึ้นได้นะครับ โอ้โฮ เล่นอยู่เมื่อคืน มาเล่นอีกวันเกิดไม่ออก กลับมาบ้านเมื่อเช้าลองเช็คดู เปลี่ยน จอที่ 2 ใหม่ เอ้าหาย น่ากลัวว่าจอจะเสื่อม   งานเยอะก็แบบนี้แหละครับ ไม่ค่อยมีเวลาเช็คของ  ชมเลยละครับ

ขอบคุณที่เข้ามาชมครับ   ถ้าใครอยากฟังเสียง เจ้า ตัวนี้

ไปฟังได้ที่ งานวันเกิดพี่คงคาครับ

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • HL740E3299
ป๊าด   งานเพียบเลยวุ้ย   คนคุณภาพ  เครื่องคุณภาพ มืออาชีพ จบข่าว   เอิ๊ก ๆๆๆๆ

ytpm

• บุคคลทั่วไป
100 งาน 9 เดือน สุดยอดครับพี่ประกอบ   :happy: :D ไม่มีใครทำลายสถิติแน่  นอกจาก พี.เค.มิวสิค จะทำลายสถิติตัวเองในปี 2556 :flower:

ออฟไลน์ DAPNUN 802

• ระดับ 3
  • *
  • 6E644E72 ครูภูม
สถานที่ท่องเที่ยวยามนี้ที่เชียงราย เข้าหนาวไม่มีที่ใดเกิน ภูชี้ฟ้าครับ....ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ... :flower:

ออฟไลน์ ไก่ลูกทุ่งไทย

• ระดับ 5
  • *
  • HL#6C893601
รวย ๆ ครับป๋า พักผ่อนบ้าง

ออฟไลน์ ชัยราชา

• *
  • HL-6D239873 หมอชาติ

รายรับงานของผมพอได้ค่ากับข้าวครับท่านผู้หมวดกอบ

ออฟไลน์ นายวิโรจน์2009

• *
  • H\L 7EE4286E
เห็นอุปกรณ์ ของพี่จ่าแล้วเหนือยแทนครับ เยอะจริงๆ สุดยอด ทะลุเป้า รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ ;D ;D

ออฟไลน์ ต้อยมิวสิค

• ระดับ 4
  • *
  • HL#: 6D219862 ครูภูม
ยังคุณภาพเหมือนเดิมครับ :happy: :th2:

• HL#740C32A1,HL#6C893616,HL#7D2C955D
ขอบคุณทุก ๆ ท่าน ครับ ที่เป็นแรงใจ ต่อสู้ ต่อไป

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
 :happy: :happy: :happy:

ร่ำรวย  :flower:

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
สุดยอดคุณภาพเลยครับ

ออฟไลน์ ต้นไม้บันเทิง

• ระดับ 5
  • *
  • HL#4C9EB9A6(หาย) HL#8FE6CE60(มิตรแท้ทีม)
 :th1: :th1: :th1: มืออาชีพ  :th2:

ร่ำรวยครับพี่หมู ของผมก็ทะลุเป้าครับ
ไม่ใช่งานเยอะ แต่ลืมรูดซิบ.... ;D

อุ๊ย..................

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
จริงๆแล้วสิ่งที่พี่หมูควรเปลี่ยนก่อนเป็นอย่างแรกคือมิกซ์จากชัยภูมิ  อะไรดีหมดแต่ดันใช้มิกซ์ชัยนาท

anantara

• บุคคลทั่วไป
สุดยอดดดดดด ครับน้า อิอิ

จริงๆแล้วสิ่งที่พี่หมูควรเปลี่ยนก่อนเป็นอย่างแรกคือมิกซ์จากชัยภูมิ  อะไรดีหมดแต่ดันใช้มิกซ์ชัยนาท

กำลังมองตัวนี้อยู่ครับ  Soundcraft FX16ii

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
กำลังมองตัวนี้อยู่ครับ  Soundcraft FX16ii

ตัวใหนก็ได้ครับ  ถ้าของแท้  รุ่นนี้มีปลอม  ดูดีๆครับ