ผู้เขียน หัวข้อ: มือปืนรับจ้าง งานบวช ห้วยกะปิ ชลบุรี สดทับไลน์ By ฟ้าใสมิวสิค อนุสาวรีย์ชับฯ  (อ่าน 4003 ครั้ง)

ออฟไลน์ djmoofm

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#9EE5BAD7 หมอนพ(น้านพ สุพรรณ)
รับงานเป็นแบ็คอัพ ให้กับทีมงาน ขมิบจิต โชว์

เป็นงานอุปสมบท โจทย์ที่ได้ เวที แสง สี เครื่องเสียง พร้อมนักดนตรี รูปแบบ สดทับไลน์

ในราคา ........................... อืม ลองดู

จัดไปเวที 10 เมตร พร้อมไฟ นักดนตรี 3 ท่าน กีต้าร์ เบส กลอง พร้อมนักร้องหญิง 1 สาว

ตระเตรียมจัดหาทุกอย่างในเวลา ที่จำกัด เพราะใกล้วันงาน

อาจจัดให้ไม่ถูกใจท่านเจ้าภาพ ขออภัยด้วยครับ เนื่องจากงบจำกัด

ชมกันเลยครับ.....................
เตรียมของ ก่อนเดินทาง

เดินทางไม่นาน ถึงแล้วครับ ชลบุรี

ถึงหน้างาน เวที เซ็ตเรียบร้อยครับ

• ระดับ 3
  • *
  • HL#9EE5BAD7 หมอนพ(น้านพ สุพรรณ)
จัดแต่งเวที เซ็ตระบบเครื่องเสียง

เตรียมพร้อมก่อนงานเริ่ม.............

• ระดับ 3
  • *
รูปแบบ สดทับไลน์ กีต้าร์ เบส กลอง (กลองไปตามราคานะครับ ฮ่าๆๆๆๆ)

• ระดับ 3
  • *

แต่ถึงอย่างไร งานนี้ ขอขอบคุณ ท่านเจ้าภาพ อย่างสูงครับ

ผิดพลาดประการใดขออภัยอย่างสูงครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตาม

และขอขอบคุณสำหรับพื้นที่ดีๆด้วยครับ

ออฟไลน์ นายวิโรจน์2009

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • H\L 7EE4286E
มาแถวชลบุรี ต้องการไฟแสงสี โทรบอกได้น่ะครับ พี่หมู งานในรูปนี้ระบบไฟเป็นของลูกน้องผมเองครับ เวทีก็ของพี่สมพงษ์

• ระดับ 3
  • *
มาแถวชลบุรี ต้องการไฟแสงสี โทรบอกได้น่ะครับ พี่หมู งานในรูปนี้ระบบไฟเป็นของลูกน้องผมเองครับ เวทีก็ของพี่สมพงษ์

อ๋อครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ  :love2: :love2: :love2:

ออฟไลน์ Batman

• คณะบริหาร
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E
น้าหมู กินเรียบ
 :happy: :th2: :flower: :thank1:

ออฟไลน์ ภุชงค์ พัทยา

• ระดับ 3
  • *
  • HL#NO.862AF970 เปี้ยก บางปู
มาเงียบๆอย่าให้เจอนะ.... :beer:

ออฟไลน์ วีราพัชร SMART SOUND

• ระดับ 5
  • *
  • ฮาร์ดล็อคเลขที่ 7EE448AE ซื้อที่(MP)
 :happy:
     สุดยอดเลยคร้าบ....เสี่ยหมูยืมนักดนตรีเสี่ยตุ้มมาใช่ป่าวเนี่ยยย 555

ออฟไลน์ ครูโอ

• ระดับ 4
  • *
  • 6DDB59DD,5E66CE6B (MP)

ออฟไลน์ hall-s

• ระดับ 4
  • *
  • HL#866040B5 (MP)
ขอขอบคุณทีมงานฟ้าใสมิวสิคครับที่เรียกใช้บริการมือปืนรับจ้าง :shoots: งานแต่ง งานบวช งานรับปริญญา 555
เครื่องเสียงทีมงานฟ้าใสเสียงดี มว๊าก ขอบอก แยกไลน์ครับ แขกแย่งกันขึ้นมาร้องเพลงไม่ยอมเลิก
ตั้งแต่เล่นมาไม่เคยเจอเพราะวงมีนักร้องอยู่แล้ว เสี่ยหมูต้องประกาศว่าเวทีโดนยึดแล้วครับ

555 พี่วีความจำดีจิงๆเห็นรูปก้อรู้ว่ามาจากไหน พึ่งเจอกันหมาดๆงานสัมนาที่สุพรรณ 

ออฟไลน์ ชัยราชา

• *
  • HL-6D239873 หมอชาติ

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299
เอ่อ  ชื่อวงนี่   มันแปลว่าอะไรครับ   "ขมิบจิตโชว์"    ??? ???:hap3: :hap3: :hap3:

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• *
  • You'll never drunk alone
Re: Re: Re: มือปืนรับจ้าง งานบวช ห้วยกะปิ ช
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: วันที่ 3 พฤษภาคม 2014, 18:14:53 น. »
เอ่อ  ชื่อวงนี่   มันแปลว่าอะไรครับ   "ขมิบจิตโชว์"    ??? ???:hap3: :hap3: :hap3:

อาจารย์ไม่เคยฝึกเหรอครับ

ส่งผ่าน "ตับป๋าต๊อก" โดย เขาทราย Galaxy

ออฟไลน์ chit

• ระดับ 4
  • *
  • HL#7F0D119E x-men : 9F61EB22 หนึ่งซาวด์โปร นครปฐม

• ระดับ 3
  • *
ขอบคุณทุกท่านครับ ฝากไว้ด้วยแล้วกันครับ  :love2: :love2: :love2:

ออฟไลน์ เหน่ง หนองมน

• *
  • HL- 555A571E
เก็บทุกรายละเอียดดีจริงๆครับพี่หมู :beer: