วงดนตรี,นักร้อง,แดนเซอร์ที่ใช้ eXtreme Karaoke > พูดคุยทั่วไปเรื่องวงดนตรี,นักร้อง,แดนเซอร์

หาร้านซ่อมแอมป์แถวรังสิต AJ fs4000

(1/1)

จืดศักดิ์:
ไม่ทราบน้า ๆ ท่านใดช่วยแนะนำร้านซ่อมแอมป์ Aj fs4000  แถวรังสิตให้ด้วยครับ
อาการคือ  เปิดใช้งานอยู่ดีดี  ควันขึ้นแล้วก็เงียบไปเลยครับ
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

:95: :thank1: :95:

mds 53:
เคยซ่อม AJ FS 9000 ร้านคลินิกแอมป์บางปะอินแถว ตำบลวัดสามเรือนเขาปักมุดใว้มีทั้งที่ตั้งร้านและเบอร์โทรช่างบริการดีครับ
ถ้าคิดว่าไม่ไกลมากก็ลองดูครับผมไปซ่อมมาสามตัวแล้วครับ

จืดศักดิ์:
ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version