ผู้เขียน หัวข้อ: extreme karaoke ราคาเท่าไร่ครับ  (อ่าน 2847 ครั้ง)

chailag

• บุคคลทั่วไป
extreme karaoke ราคาเท่าไร่ครับ
« เมื่อ: วันที่ 2 พฤษภาคม 2008, 21:01:29 น. »
คุณพี่ทุกท่านครับ.....ผมสนใจโปรแกรมแต่ไม่รู้ว่าราคเท่าไร่  สั่งซื้อที่ใครครับ....ใครรู้ช่วยบอกทีครับ   ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ยุทธเดชช

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
Re: extreme karaoke ราคาเท่าไร่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 2 พฤษภาคม 2008, 21:11:51 น. »

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • You'll never drunk alone
Re: extreme karaoke ราคาเท่าไร่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 2 พฤษภาคม 2008, 21:24:31 น. »
คุณพี่ทุกท่านครับ.....ผมสนใจโปรแกรมแต่ไม่รู้ว่าราคเท่าไร่  สั่งซื้อที่ใครครับ....ใครรู้ช่วยบอกทีครับ   ขอบคุณครับ

ติดค่อ อู๊ด โคจร ครับ

ตัวแทนจำหน่ายทั่วโลกครับ

ออฟไลน์ ป๊อก มิวสิคโปร

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • ทำสังคมให้น่าอยู่ เพื่อ ความน่าอยู่ของสังคม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 3 พฤษภาคม 2008, 00:14:14 น. »
คุณพี่ทุกท่านครับ.....ผมสนใจโปรแกรมแต่ไม่รู้ว่าราคเท่าไร่  สั่งซื้อที่ใครครับ....ใครรู้ช่วยบอกทีครับ   ขอบคุณครับ

ดูที่นี่ครับ
http://www.karaoke-soft.com/extreme/index.php?option=com_smf&Itemid=17&topic=3252.0