ผู้เขียน หัวข้อ: ผลงานคอนเสิร์ต Work AV System  (อ่าน 2105 ครั้ง)

ouyais6

• บุคคลทั่วไป
ผลงานคอนเสิร์ต Work AV System
« เมื่อ: วันที่ 2 ธันวาคม 2011, 17:54:39 น. »
รับดูแลงานระบบเสียงคอนเสิร์ตหรืองานอีเว้นต่างๆ ซึ่งดูแลให้ตั้งแต่งานเซ็ตอัพจนถึงทำซาวด์ด้วยครับ ทางบริษัทเครื่องเสียงให้เช่า บริษัทรับจัดงานหรือกลุ่มศิลปิน ที่สนใจหาซาวด์เอ็นจิเนียร์ดูแลงานของท่านก็สามารถติดต่อได้โดยตรงครับ และมีทีมงานพร้อมดูแลระบบของท่านถ้าหากท่านต้องการ เรามีการจัดการโดยซาวด์เอ็นจิเนียร์มืออาชีพที่ทำงานให้กับบริษัทเครื่องเสียงให้เช่าและกลุ่มศิลปินมากมาย มามากกว่า 6ปี สนใจติดต่อที่ คุณอุ้ย โทร 086-8682546

*ในนาม ห้างหุ้นส่วนจำกัด เวิร์ค เอวี ซิสเต็ม*
ให้บริการจัดหาระบบภาพ แสง สี เสียง สำหรับงานคอนเสิร์ต อีเว้นต์ งานแสดงโชว์ต่างๆ
ให้บริการออกแบบ ติดตั้ง ให้คำปรึกษา ระบบภาพและเสียง เช่น ระบบห้องประชุม สัมนา ห้องจัดเลี้ยง ระบบประกาศ โรงแรม โรงละครและอื่นๆ
ให้บริการให้คำปรึกษาและดูแลระบบเสียงคอนเสิร์ตต่างๆ

FOH / Monitors live sound ngineer

สวัสดีครับผมชื่อ ผดุง สีสุรีย์ ผมเป็นมืออาชีพอิสระทางด้าน FOH / Monitors live sound ngineer, ช่างเทคนิคและที่ปรึกษาที่เชี่ยวชาญในงานระบบเสียงแสดงสดและงานออกแบบติดตั้งระบบภาพและเสียง ผมอาศัยอยู่ในกรุงเทพมหานคร
              ผมมีวิธีการที่มืออาชีพเพื่อจัดการกับระบบเสียงแสดงสดจากประสบการณ์มากมาย จากความหลากหลายของกิจกรรมรวมทั้งวงดนตรี, คลับ,ทัวร์,ฟังก์ชั่นการประชุม, ละคร,วงดนตรี,ตลก,สัมมนาและงานเทศกาลในความหลากหลายของสถานที่จัดงาน ผมมีประสบการณ์จากหลากหลายของอุปกรณ์เครื่องเสียงมืออาชีพและมีพื้นฐานอย่างละเอียดในทฤษฎีวิศวกรรมเสียง เพื่อให้งานดนตรีได้ออกมาอย่างราบรื่น รวมด้านเทคนิคและความคิดสร้างสรรค์ในการผลิตผลงานด้านเสียง ผมมีรายชื่อผู้ติดต่ออย่างกว้างขวางในวงการนี้ที่อนุญาตให้ผมไปจัดการกับงานที่มีคุณภาพสูงสุดและพนักงานที่ดีที่สุดและอุปกรณ์ที่เหมาะสมสำหรับเหตุการณ์เฉพาะข้างต้นทั้งหมด ผมมีความภูมิใจมากในการทำงานและมีความกระตือรือร้นที่ดีในการทำงาน
              ผมหวังว่าเว็บไซต์นี้จะให้แนวคิดจากประสบการณ์และความสามารถของผม กรุณาอย่าลังเลที่จะเรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับสิ่งที่ผมสามารถทำเพื่อคุณได้ 
ขอบคุณที่สละเวลาเยี่ยมชมและกรุณาติดต่อเรา

ดูผลงานที่ http://livesoundman.myreadyweb.com/