ผู้เขียน หัวข้อ: extreme b6 ออกทันปีใหม่ไหมครับ  (อ่าน 12033 ครั้ง)

ทนงศักดิ์ สิงห์ศุข

• บุคคลทั่วไป
ไม่ทราบว่าเป็นอะไรเหรอครับ คงพักผ่อนไม่เพียงพอ คือผมอยู่ที่ปราจีนบุรี
บ้านเกิดของแกนะครับชื่อบอย..พ่อผมกับแก(ลุงทุย)เป็นเพื่อนกัน

ออฟไลน์ หนุ่ม เมืองลำดวน

• คณะบริหาร
  • ระดับ 5
  • จับ อิด นึ้ง ขุนดาบไร้น้ำใจ
ไม่ทราบว่าเป็นอะไรเหรอครับ คงพักผ่อนไม่เพียงพอ คือผมอยู่ที่ปราจีนบุรี
บ้านเกิดของแกนะครับชื่อบอย..พ่อผมกับแก(ลุงทุย)เป็นเพื่อนกัน
ไม่เป็นอะไรมากหรอกครับ เป็นโรคเครียดกำเริบและพักผ่อนไม่เพียงพอครับ