ผู้เขียน หัวข้อ: ขอดูตัวอย่าง หรือ แบบ รางใส่หลอดไฟฟ้า สำหรับส่องหน้าเวทีหน่อยครับ  (อ่าน 3344 ครั้ง)

yadongsound

• บุคคลทั่วไป
ขอดูตัวอย่าง หรือ แบบ  รางใส่หลอดไฟฟ้า สำหรับส่องหน้าเวทีหน่อยครับ

ออฟไลน์ ปานชนกมิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 5DDAED5D นายเอ 7FE5C6CC พีวี(หลานย่าเหล)
ขอดูตัวอย่าง หรือ แบบ  รางใส่หลอดไฟฟ้า สำหรับส่องหน้าเวทีหน่อยครับ
ดีครับ..อยากเห็นเหมือนกัน..

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
ผมก็ยังไม่มีใครทำขายมั่งครับ :thank1: :thank1:

spiritmx164

• บุคคลทั่วไป
ว่าง ๆ จะลองถ่ายรูป ของผมลง ใช้ 40 วัตต์ กล่องละ 5 หลอดนีออน สว่างครอบคลุม