ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามแก้ไข edit file เพลงมิดี้ใน eXtreme  (อ่าน 1659 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปานชนกมิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 5DDAED5D นายเอ 7FE5C6CC พีวี(หลานย่าเหล)
สอบถามแก้ไข edit file เพลงมิดี้ใน eXtreme
« เมื่อ: วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2013, 06:25:04 น. »
   รบกวนสอบถาม...ครับผม  สมมุติ ปกติเราเล่นเพลงทั่วไปจัวหวะ
เร็วๆปกติ แต่ผมอยากได้จังหวะ ช่า ช่า ช่า ในโปรแกรมใส่เข้าโดยเลือก Ctrl+F4
เลือก ... ช่า ช่า ช่า ...จัวหวะมันจะสนุกไปอีกแบบ
                         ถามว่าผมจะ เซฟทับจังหวะที่เราเลือกได้ไหม
เมื่อเปิดไฟล์มิดี้ที่เราทำการแก้ไข dit file เพลงมิดี้นั้นๆ... :thank1: