กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
1
คุยเรื่องทั่วไป (General Talk) / อยากมาสัมมนากันมั้ย... จัดโดย eXtreme Karaoke Official
« กระทู้ล่าสุด โดย s.t music เมื่อ วันนี้ เวลา 08:02:57 »
แจ้งกำหนดการแต่เนิ่นๆแล้ว   ทีนี้ก็บริหารจัดการกันเอาน่ะครับ   ถ้ามีผู้ชำนาญการตัวจริงมาร่วมงานมากๆผมอาจเลี่ยงไปย่างปลาหมึกขายแทนน่าจะดี
หลังจาก วันแม่12สิงหา..ถ้าหว่านข้าวเสร็จก่อนอาจได้ไป..จะขอไปชิมกาแฟหมอนพซะหน่อย..ใครอยู่เพชรบูรณ์ ถ้าคิดว่าจะได้ไป ช่วยแจ้งข่าวกันด้วยนะครับ
2
แจ้งกำหนดการแต่เนิ่นๆแล้ว   ทีนี้ก็บริหารจัดการกันเอาน่ะครับ   ถ้ามีผู้ชำนาญการตัวจริงมาร่วมงานมากๆผมอาจเลี่ยงไปย่างปลาหมึกขายแทนน่าจะดี

ขอเปลี่ยนเป็น ขายกาแฟดีกว่าไหม อิอิ

น่าสนุก  ไปด้วย

อยากเจอน้าซู อะครับเห็นเขาบอกว่า น้ำหนักลดแล้วหุ่นเป๊ะเวอร์เลย  :30:
3
4
ผมเคยส่งมนตรีโคราช ก็ซ่อมดี บริการก็ดี
ขอบคุณครับ  :84:
5

ถ้าน้าซูไปด้วยงานนี้สนุกแน่นอนครับพี่น้อง
6
มุม Drivers / ขอDriver asio หน่อยครับ
« กระทู้ล่าสุด โดย E22NP เมื่อ วันนี้ เวลา 04:55:22 »
ที่เว็บ allen
7
คุยเรื่องทั่วไป (General Talk) / อยากมาสัมมนากันมั้ย... จัดโดย eXtreme Karaoke Official
« กระทู้ล่าสุด โดย nazoo เมื่อ วันนี้ เวลา 03:19:08 »
8
มุม Drivers / ขอDriver asio หน่อยครับ
« กระทู้ล่าสุด โดย Nopprarat harintarat เมื่อ วันที่ 23 พฤษภาคม 2017, 21:56:52 น. »
Driver asio ที่ใช้กับmixQu24ครับ
9
คุยเรื่องทั่วไป (General Talk) / ผมงานเข้าลองอัพเวอร์ชั่น 1703 สดุดค้างเลย
« กระทู้ล่าสุด โดย ขวัญ เมื่อ วันที่ 23 พฤษภาคม 2017, 21:55:20 น. »
ไม่รู้ 1703 ตั้งค่าผิดตรงไหนครับ ทำไมเล่นเกมส์มันลื่นดีแท้ ตอนนี้ลง 1607 เล่นมาหลายชั่วโมงแล้ว ไม่มีปัญหา สบายใจแล้ว  :D :95:

:95:
เอาที่ตัวเองมั่นใจเลยครับพี่    ผมไม่ได้รับงาน  แค่ลองทดสอบเล่นเฉยๆครับ 
10
คุยเรื่องทั่วไป (General Talk) / ผมงานเข้าลองอัพเวอร์ชั่น 1703 สดุดค้างเลย
« กระทู้ล่าสุด โดย เสน่ห์ เมื่อ วันที่ 23 พฤษภาคม 2017, 21:38:31 น. »
ไม่รู้ 1703 ตั้งค่าผิดตรงไหนครับ ทำไมเล่นเกมส์มันลื่นดีแท้ ตอนนี้ลง 1607 เล่นมาหลายชั่วโมงแล้ว ไม่มีปัญหา สบายใจแล้ว  :D :95:
หน้า: [1] 2 3 ... 10