กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
1
อยากให้เพิ่มฟังชั่นอีกนิดครับ ในหน้าแสดงเนื้อร้องของ สมาร์ตโฟน ให้แสดงชื่อเพลงถัดไปที่จะเล่น อีกนิดนึงครับ

ถ้าเราให้ยูสเซอร์ใช้ฟังชั่นแสดงเนื้อร้องได้อย่างเดียวเขาจะได้ทราบว่าเพลงต่อไปจะเป็นเพลงอะไร โดยไม่ต้องกดในหน้าเพลลิส

ขอบคุณครับ
2

นี่ครับถ่ายไว้ น้องเขาได้รางวัล

คนนี้ใครครับ ทำไมหน้าตาหื่นขนาดนั้น
3
สบายดีครับ ตอนนี้เทเวลาให้กับเจ้าตัวน้อยไปหมดครับ
เอาไว้เขาโตอีกหน่อยคงได้ไปเจอกันครับ :95:

จะรอครับ :95: :95: :95: :95: :95:
4
ปลั๊กไฟ เข้ากันกับที่ใช้อยู่พอดี ขอบคุณอย่างแรง

5
งานสัมมนา,ทดสอบ eXtreme / งานสัมนา extreme 19 ส.ค. 2560
« กระทู้ล่าสุด โดย hall-s เมื่อ วันนี้ เวลา 15:53:22 »
ขอขอบคุณคณะกรรมการจัดงานสัมนา ท่านกรรมการตามบู้ทแต่ละจุดที่นำระบบเครื่องเสียงมาสาธิตการใช้งานให้ได้ความรู้และเทคนิคต่างๆในงานโอเกะ 
ขอขอบคุณเป็นพิเ้ศษ special thanks
1 ป๋าลำดวนชวนฝัน สำหรับมิดี้เพลง emk 68,000 ล้านหยดน้ำตา
2 ป๋าอู๊ด ของสมนาคุณแสนประทับใจ
3 พี่จิตกร ช่วยปรับคอมให้ทำงานได้เต้มร้อย ลื่นปรื๊ดๆ ลื่นจนหัวแตก
4 พี่เอ๋ มิวสิค ช่วยลงโปรแกรม addictive drum2 โปรแกรมกลองดีที่สุดใน 3 โลกพร้อมคำแนะนำ    การใช้
5  เม็คคาเทคผู้สนับสนุนงานสัมนามอบปลั๊กลอยมาให้
ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่มางานสัมนา ได้เจอหลายๆคนเดินทางมาไกลมาก ประทับใจในมิตรไมตรี

7
งานสัมมนา,ทดสอบ eXtreme / งานสัมนา extreme 19 ส.ค. 2560
« กระทู้ล่าสุด โดย นพ สุพรรณ เมื่อ วันนี้ เวลา 15:39:15 »
อนาถจริงๆ

8
คุยเรื่องทั่วไป (General Talk) / สมาชิกใหม่
« กระทู้ล่าสุด โดย absound เมื่อ วันนี้ เวลา 15:37:48 »
ยินดีฮับต้อน  พี่น้องซุมเฮาไทสารคาม...

ฝากเนื้อฝากโตแน่เด้อครับ ผ.อ
รับงานทั้งเล่นสด และ คาราโอเกะครับ

9
« กระทู้ล่าสุด โดย นพ สุพรรณ เมื่อ วันนี้ เวลา 15:29:28 »
 แก๊งค์นี้ไม่มีขาดแคน

10
« กระทู้ล่าสุด โดย yakk เมื่อ วันนี้ เวลา 15:23:00 »

หน้า: [1] 2 3 ... 10