กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
1
คุยเรื่องทั่วไป (General Talk) / ผ่านมาหกเดือน ลูกสาวเจอบททดสอบ
« กระทู้ล่าสุด โดย E22NP เมื่อ วันนี้ เวลา 13:01:53 »

เจ้าอะตอมบอก ปาป๊า เครื่องบ้านเราเสียงดีกว่าเยอะ 55

Sent from my iPhone using Tapatalk
2
คุยเรื่องทั่วไป (General Talk) / ผ่านมาหกเดือน ลูกสาวเจอบททดสอบ
« กระทู้ล่าสุด โดย E22NP เมื่อ วันนี้ เวลา 13:00:09 »

เจ้าแอมแปร์ต้องขึ้นแสดง ที่โรงแรม Nouvo City
พ่อมันแฮปปี้มาก อิ อิ วัยเด็กเราไม่มีโอกาสแบบนี้ บ้านยากจนครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk
3
ลองติดตั้ง extreme ใหม่แบบ full

run as administrator

สร้างรายการเพลง
:thank1: สร้างรายการเพลงใหม่ ก็เ่ล่นได้ปกติแล้วครับ
5
ผมใช้ sf 2ตัว เสียง keyboard ก็โด่งครับ โด่งแบบผิดปกติ กลับมาใช้ตัวเดียว เพียวๆ หายครับ

ครับ ใช้ sf พร้อมกันหลายตัวเจอปัญหาเสียงว๊องๆ แปลกๆ ได้ครับ
หรือลองเปลี่ยนเป็น pci ssd ความเร็วสูงแทน harddisk
6
ใช้สิ่งที่มีมากับมิกดิติตอลครับ คอมเพรสเซอร์ :95:
7

JIB มีแค่สติ๊กเกอร์ให้มาใบเดียว ตัว windows download จาก microsoft

2800 ราคายอมรับได้ครับ ดีกว่ามานั่งปวดหัว patch windows

8
Sound Interface,Sound Modules,SoundFont / แจกซาวด์ฟ้อนประตูม้า มิวสิค รุ่นทดลอง ชุดกลองอัดสดจาก dr880
« กระทู้ล่าสุด โดย nes_es377 เมื่อ วันที่ 16 ธันวาคม 2017, 23:21:07 น. »
 :thank1:
9
คู่มือการใช้งานและคำถามที่พบบ่อย ๆ (FAQ) / วิธีการเรียงเพลงในโปรแกรม eXtreme
« กระทู้ล่าสุด โดย chalith เมื่อ วันที่ 16 ธันวาคม 2017, 22:46:36 น. »
ขอบคุณครับ
10
Hardware / ขอสเป็คคอม ที่เหมาะสม กับ คารา หน่อยครับ
« กระทู้ล่าสุด โดย paragon music เมื่อ วันที่ 16 ธันวาคม 2017, 22:07:50 น. »
ขออนุญาตแนะนำครับ
cpu amd fx 8 core
ram 8 gb
บอร์ด asus am3+ m5a78l
case ครูเกอร์
powet 550w
ลองดูครับ  :95:
หน้า: [1] 2 3 ... 10