ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากให้ ป๋า Batman และ อ้ายมานพ และท่าน วินัย  (อ่าน 2306 ครั้ง)

ออฟไลน์ อ๊อด ลำพูน

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#> 740EB29E
ฝากให้ ป๋า Batman และ อ้ายมานพ และท่าน วินัย
« เมื่อ: วันที่ 4 มีนาคม 2009, 13:32:54 น. »
ขอบคุณป๋าBatman อ้ายมานพ และพี่วินัย มากๆครับ ผมได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ
ตอนนี้กำลังทดสอบ Preset 1.6 อยู่ครับ โดยสลับฟังไปมา ระหว่างเสียงจากซาวนด์กาด
กับ รูบี้ อยู่ครับ ตอนนี้ทดสอบกับ PC ก่อน เดี๋ยวจะลองทดสอบกับ สมุดโน๊ต ดูบ้างครับว่ามี
อะไร แตกต่างกันบ้าง ผมคงทดสอบยาวทั้งวันทั้งคืนเลยครับ แต่จะการทดสอบเบื้องต้น
ตัว 1.6 กินขาดครับ เดี๋ยวผมจะส่งเสียงสะแนให้ช่วยกันพิจารณาว่าจะใช้ตัวไหนดี
สำหรับลูกทุ่งครับ
ภาพถ่ายจะกล้องมือถือครับ ภาพอาจไม่ค่อยชัดครับ

Winai Thongsuntia

• บุคคลทั่วไป
Re: ฝากให้ ป๋า Batman และ อ้ายมานพ และท่าน วินัย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 4 มีนาคม 2009, 13:49:28 น. »
พี่อ๊อด ช่วยดูลูกกรุงด้วยว่าต้องเพิ่มอะไรอีก

เห็นเครื่องเสียงแล้วอยากฟัง.....

ออฟไลน์ อ๊อด ลำพูน

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#> 740EB29E
Re: ฝากให้ ป๋า Batman และ อ้ายมานพ และท่าน วินัย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 4 มีนาคม 2009, 13:55:44 น. »
พี่อ๊อด ช่วยดูลูกกรุงด้วยว่าต้องเพิ่มอะไรอีก

เห็นเครื่องเสียงแล้วอยากฟัง.....

สายลำโพง เยี่ยมเลยครับพี่ ปลายแหลม และเบสต่ำ มาเป็นลูกๆเลยครับ
ตอนนี้ลองกับเจ้า รูบี้อย่างเดียวก่อนครับ
เดี๋ยวผมส่งเสียงสะแนไปให้เลือกนะครับพี่

ออฟไลน์ ไผ่

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#:75211841(ฅนคอน)
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 4 มีนาคม 2009, 14:20:04 น. »
ขอเป็นกำลังใจให้ห่างๆ ครับ :em09:

บัติ

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 5 มีนาคม 2009, 14:43:41 น. »
อยากทดสอบเหมือนกัน จะได้นัดสมาชิกเขตสระบุรีบ้าง :em01: