ผู้เขียน หัวข้อ: format windows drive c  (อ่าน 4736 ครั้ง)

KeRo_jang

• บุคคลทั่วไป
format windows drive c
« เมื่อ: วันที่ 1 ตุลาคม 2006, 00:39:03 น. »
แล้วมันถามหา License ก่อนหน้านี้ลงไว้ ไดรฟ์ d:
ต้องขอใหม่หรือเปล่าครับ
เห็นท่านบอกไม่ต้องลงทะเบียนใหม่อ่ะ ไหงมันยังถามอยู่อ่ะครับ

chollathee

Re: format windows drive c
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 1 ตุลาคม 2006, 01:09:46 น. »
ท่านก็เอา License Key ที่ท่าน xmen ให้มา ใส่เข้าไปอีกทีสิครับ ;) :D ;D

คอนเซ็ปต์คือ...ไม่ต้องขอใหม่ไงครับ (ถ้าใช้ HDD ตัวเดิม) แต่...เมื่อ Format แล้ว ก็ต้องใส่ใหม่ครับ ::)

KeRo_jang

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 1 ตุลาคม 2006, 14:24:18 น. »
ก็ยังไม่ได้

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 1 ตุลาคม 2006, 14:28:31 น. »
ก็ยังไม่ได้

ต้องลงที่ drive d: เหมือนเดิมนะครับ  :)
ยังไงลองตรวจสอบจาก License.dat ก็ได้ว่าเป็นตัวเดิมหรือเปล่าครับ