ผู้เขียน หัวข้อ: sound module  (อ่าน 6852 ครั้ง)

Graphic

• บุคคลทั่วไป
Re: sound module
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 29 มิถุนายน 2007, 23:35:06 น. »
ที่ถามเพราะตอนนี้ Creative X-Fi xtreme music ตอนนี้ผมไปหาที่พันทิพย์ไม่มีแล้วเลยลองหาวิธีอื่นดู แต่ก็อย่างว่าแหละครับผมเคยไปลอง Sound module ของ Roland SC-88 Pro ที่เซียย์รังสิต ความรู้สึกที่ได้ฟังของผมเองนะ ผมว่าที่ผมมีอยู่ตอนนี้ Creative X-Fi xtreme music + GM Thai mix v.3.8 แล้วเปลี่ยน ชุด Drum เป็น Drum BFD1080 เล่นกับ AIO และเครื่องบ้าน ONKYO ผมว่าก็สุดยอดแล้วครับ นี่ถ้าเปลี่ยนไปเล่นกับ Extreme Karaoke เพิ่ม VSTi เข้าไปอีกจะดีอีกแค่ไหนเนี่ยสุดบรรยายเลยครับ เอาเป็นว่ายังไม่ซื้อSound module แล้วกันใครมีความเห็นยังไงก็ช่วยแนะนำเพิ่มเติมได้ครับถือว่าแลกเปลี่ยนความรู้กันครับผม