ผู้เขียน หัวข้อ: เจบินออกอีกแล้วครับท่านสมาชิกใหม่ eXteme karaoke จาก จ.สุรินทร์ อ.อาเล็ก  (อ่าน 72647 ครั้ง)

ออฟไลน์ อาเล็ก

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • 6E674E74 (จากลุงกานต์)
วันนี้ลูกน้องได้  4  คู่ ครับอาจารย์ อาเล็ก  วันนี้ไปส่งตู้ลูกค้ากลับมาถึง    4  ทุ่มเอง  ผลงานครับ

โอ้วว...เร็วดีนี่....เนี่ยมไปเลยพี่สมบัติ   :happy:  แถมสกรีนด้วยใช่มั้ยพี่....เดี๋ยวผมจะออกแบบไปให้เด้อออ....

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
เดี๋ยวไปชวนให้ใช้เอ็กซ์ตรีมซะด้วยเลย  อิอิ  ผู้กองสมบัติใช่ไหม  ดูจากชื่อแล้วน่าจะมีสมบัติมากเลยนะเนี่ย  อิอิ

ออฟไลน์ สมบัติซาวด์

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
เดี๋ยวไปชวนให้ใช้เอ็กซ์ตรีมซะด้วยเลย  อิอิ  ผู้กองสมบัติใช่ไหม  ดูจากชื่อแล้วน่าจะมีสมบัติมากเลยนะเนี่ย  อิอิ
ใช่ครับดูๆแล้วท่านทำรีสอร์ทอยู่  ท่านจะให้ผมทำเครื่องเสียงกลางน้ำเอาไว้ฟัง  รับแขก  ครับ พี่หมอ

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
แล้วแต่สะดวกครับ ว่างเว้นภารกิจ แต่ คาดว่า เสาร์อาทิตย์นี้ สิไปเล่นกรุงเทพฯ ว่าสันดอก รอลุ้นอยู่ครับ
พ่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคือว้าจั่งซั่น.....พ่อสิไป ก ท ม บ่  พ่อจะหนีจะทิ้งลูกบ่พ่อ.....อิอิสันดอก :beer:

ออฟไลน์ เบิร์ดมิวสิค สกลนคร

• *
  • HL(1):8CA952E5 (2):6D2A9875 (3):5DE70497
อูย สมบัติเยอะจัง อย่างน้อยก็ 2 คนละเนาะ อิอิ

• ระดับ 5
  • *
วันนี้ประกอบตู้ทั้งทดสอบเครื่องให้ผู้กองฟังครับ

ออฟไลน์ ศจิมิวสิค

• ระดับ 3
  • *
  • HL#5FE43D77 (ประจักร แพร่)
ตกลงผู้กองเลือกแบบไหนครับ ระหว่างน้องเจ กับพี่แบนพาส เสียงต่างกันอย่างไร :th2:

ออฟไลน์ ไก่ต๊อก

• คณะก่อการ
  • HL#840A3EF9 (x-men)
ติดตามอ่าน มีภาพประกอบ...เพลินดี
มีโอกาสต้องไปคารวะ ท่านสมบัติซาวด์ ซะแล้ว

• ระดับ 5
  • *
ติดตามอ่าน มีภาพประกอบ...เพลินดี
มีโอกาสต้องไปคารวะ ท่านสมบัติซาวด์ ซะแล้ว
สมบัติซาวด์ ยินดีต้อนรับท่านอาจารย์ครับ   จากใจจริงครับผม

ออฟไลน์ ป๊อก คารา

• ระดับ 5
  • *
  • HL74892C77HL
วันนี้ประกอบตู้ทั้งทดสอบเครื่องให้ผู้กองฟังครับ

:happy: :happy:

ชื่นชมครับ ไม่ลองไม่รู้ จริงป่าวท่าน ;)

ออฟไลน์ ภคพลคนกันเอง

• ระดับ 5
  • *
  • 8CAA52EA - 5503153B

ชื่นชมครับ ไม่ลองไม่รู้ จริงป่าวท่าน ;)
อยากได้ไหมท่านป๊อก

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
เมื่อคืนสมบัติบริการสุดยอด  ท่านเลิศแห่งเมืองสุพรรณติดใจ
วันนี้เรียกรับใช้อีกวันแล้วครับ
แต่ผมไม่ไหว  นอนอย่างเดียว
และก็นอนคนเดียวครับ  อิอิ

• ระดับ 5
  • *

ครับท่าน ผม ต้องลองให้ลูกค้าพอใจก่อน   ก่อนตัดสินใจซื้อ ลูกค้าจะเสียตังค์ ทั้งที ต้องให้ลูกค้าคุ้มค่าของเสียงที่ได้ไป  มันจะสบายใจทั้งสองฟ่า  ครับท่าน

• ระดับ 5
  • *
ตกลงผู้กองเลือกแบบไหนครับ ระหว่างน้องเจ กับพี่แบนพาส เสียงต่างกันอย่างไร :th2:
ครับ  ผู้กองเอาทั้งสองอย่างครับ  ท่านว่าแบนพาสเอาคุมใกล้  เจบินยิงไกล  ท่านคิดอย่างนั้นครับ  ผมก็ตามใจท่าน  แล้วแต่ท่าน    หรือคนเราความคิดไม่เหมือนกันครับ  พอฟังแล้วแนวคิดตามใจลูกค้าเลย  ตู้มันดีคนละอย่างกันครับท่าน

• ระดับ 5
  • *
ลำโพงที่ผมสั่งให้พี่พงค์ กับ อาจารย์ เล็ก  ของอาจารย์ สั่งยังไม่มาถึงเด้อ  ของผมสั่งถึงแล้ว

• ระดับ 5
  • *
การทำงานวันนี้ครับท่าน

• ระดับ 5
  • *
ต่อไป สมบัติซาวด์ จะทำตู้ชุดเล็ก เป็นโปโมชั่นพิเศษสุดๆ เล็กแต่เสียงไม่เล็ก สำหรับทีมงาน Xteme karaoke  นะครับ ดีมั้ยครับ

ออฟไลน์ พ่อใหญ่หิน

• *
  • HL#9C012BFA
ต่อไป สมบัติซาวด์ จะทำตู้ชุดเล็ก เป็นโปโมชั่นพิเศษสุดๆ เล็กแต่เสียงไม่เล็ก สำหรับทีมงาน Xteme karaoke  นะครับ ดีมั้ยครับ
บ๊ะ.. :th2: มัน กะดีแฮงแหล่ว ท่านสมบัติเอ๋ย..พ่อใหญ่จั่งสิบ่เสีย EN..DAU.. ;D :th2: ;D

อ๊าต

• บุคคลทั่วไป
จริงจัง จริงใจ ตรงไปตรงมากับลูกค้า  :th2: :th2: :th2: ขอให้รวยๆเด้อครับ

ออฟไลน์ อาเล็ก

• ระดับ 4
  • *
  • 6E674E74 (จากลุงกานต์)
ลำโพงที่ผมสั่งให้พี่พงค์ กับ อาจารย์ เล็ก  ของอาจารย์ สั่งยังไม่มาถึงเด้อ  ของผมสั่งถึงแล้ว

เช้าวันเสาร์ถึงครับพี่....ทางร้านโทรมาบอกผมว่าอย่างนั้นจ๊าาาา    :hap3:  พี่สมบัติสักวันที่ 5 หรือ 6 กค.52 นี้ พอจะส่งทันหรือเปล่าครับ...   ;D 

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
มันตัวละกี่ตังค์ตู้เปล่า ๆ พี่น้องเอ้ย  :th2: :th2:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 27 มิถุนายน 2009, 10:05:21 น. โดย ขลุ่ย »

• ระดับ 5
  • *
มันตัวละกี่ตังค์ดอกเปล่า ๆ พี่น้องเอ้ย  :th2: :th2:
ดอกอะไรครับไม่เข้าใจครับท่าน

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
ดอกอะไรครับไม่เข้าใจครับท่าน
ตู้ ครับต้องขอโทษด้วย

ออฟไลน์ V6_สิรินาวา

• ระดับ 4
  • *
  • Heavy Lock: 3C0706C5 ... From X-men
ขอดูบั้นท้ายน้องเจฯ หน่อยครับ... 

... มีขั้วต่อกี่แบบ ราคาตู้เปล่า/ตู้ เผื่อต้องการมีไว้ทดสอบเด๊อครับ ...

• คณะบริหาร
ขอดูบั้นท้ายน้องเจฯ หน่อยครับ... 

... มีขั้วต่อกี่แบบ ราคาตู้เปล่า/ตู้ เผื่อต้องการมีไว้ทดสอบเด๊อครับ ...

อยากได้กี่รู กี่ขั้ว สั่งได้ครับท่าน  จัดให้ได้ตามคำขู่ครับ  อิอิ