ผู้เขียน หัวข้อ: ชักเริ่มจะมักง่ายไปทุกๆวันวะแร้ววว...เรา........อิอิอิ.....คอมคาราโอเกะงานเลี้ยง  (อ่าน 9286 ครั้ง)

นายธินกร สุวรรณไตรย์

• บุคคลทั่วไป
มันจะไม่ง่ายซะแร้ว.....ซ้ำซ้อนกว่าเก่าอีก

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
อาการนี้เป็นทุกคนหรือเปล่าครับ

ดีนะผมไม่เป็นอย่างนั้นน้ำลายผมไม่ไหล ผมวิ่งไปเลียเลย  ;D

ปี้ช่าง......ผมไปแล้วรอบรอบบ่ายค่ำ

ปี้ช่างยังบ่ได้ซักเทือ :party: :party:

ก็จบกันไป สำหรับงานเมื่อคืน งานนี้ ไร้ แอลกอฮอ เพราะเป็นงานของหมอและพยาบาล กว่าครึ่งเป็นหญิง ครึ่งที่เหลือเป็นเกย์ซะเกือบทั้งหมด ผมกล้าพูดได้เต็มปากเต็มคำ เป็นชายร้อยเปอร์เซ็นต์ไม่กี่คน
เครื่องดื่มเป็นไวน์ ครับผม ก็ไม่มีอะไร งานเลี้ยงอำลาผู้ที่จบหลักสูตร 2 คน และเป็นวันคล้ายวันเกิด 2 คน เลยจัดรวมๆกัน ทานข้าว ร้องเพลง อำนวย อวยพร ก็เท่านั้นเอง ไม่มีพิธีการใดๆ

แทบอยากจะเก็บของกลับตั้งแต่งานเริ่ม ที่น้องนางคนนึง ขึ้นมาขอเพลง...

.......ลุง ๆ ขอเพลง Nobody หน่อยค่ะ.........

ผมตอบแบบไม่คิด ไม่มี...(ถึงมีก็ไม่เปิด)....................บ้าจิงๆ

** จังอีน้องฮ้องลุง**

ขอบคุณ

ออฟไลน์ sriAROON

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • อย่าเลื่อยขี้เลื่อย
Re: ชักเริ่มจะมักง่ายไปทุกๆวันวะแร้ววว...เ
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2009, 08:51:37 น. »
เรื่อง "ชังอี่น้องฮ้องลุง" ผมโดนมาตั้ง ๒๐ กว่าปีแล้ว

ยังจำไม่เลิก ตอนนั้นผมยังอยู่ จปร.ปี ๔ สมัย จปร.ยังอยู่ราชดำเนินอยู่เลย...เราก็ถือว่าเราเป็นวัยสะรุ่น (ก็มหาลัยปี ๔)
ผมเป็นนักวิ่ง แต่งชุดวิ่ง (โป้ หน่อยๆ เซ็กซี่นิดๆ ตอนนั้นแข็งแรงมาก วิ่งวันละประมาณ ๒๐ โล ยังใช้ควายไถนาได้อยู่เลย) วิ่งออกจาก รร.มาลานพระรูป กำลังจะมีงานกาชาดวันพรุ่ง  
พวกบูตต่างๆกำลังตบแต่ง แข่งกันเปิดเพลง ขายสลากการกุศล ผมเดินดูสาวๆด้วยความครึ้มใจ  
ผ่านหน้าบูตของธรรมศาสตร์  มีเฟรชชี่หน้าใส ไม่ทราบคณะอะไร แต่งชุดนักศึกษา (พวกปี ๑ จะโดนรุ่นพี่ใช้ทำกิจกรรม ให้แข่งกันหารายได้การกุศล) ๓-๔ คนเดินมาหาผม บอก " ลุงๆ ซื้อสลากกาชาดทำบุญหน่อยค่ะ ปีนี้ราวัลที่ ๑ รถ (ถ้าจำไม่ผิด HONDA ACCORD ตอนนั้นออกใหม่) "  

ผมเจ็บช้ำมาก เลิกวิ่ง(หมดแรง)) เดินกลับ รร. แอบไปส่องกระจกอยู่หลายวัน ว่านี่กูแก่ขนาดนี้หรือ  ว่าแต่ตอนนี้ ๒๐ กว่าปีผ่านมา ผมคำนวณอายุแล้ว...มั่นใจว่าขณะนี้คุณเธอทั้งหลาย ทั้งแก่ ทั้งหย่อนยานกว่าผมแน่นอน....

นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า การเรียกสรรพนามที่ฟังแล้วทำให้เป็น สว.  เป็นโอฐภัย ทำร้ายผู้ฟังอย่างร้ายแรง...vb vb
 :fireting: :fireting: :fireting:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 กรกฎาคม 2009, 09:04:43 น. โดย เสธ.รุณ »

ออฟไลน์ เลิศพล

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#5CA2FA96
รับทราบ ครับ

ผมจะไม่ลุงรุณ ครับ ลุง....คริคริ  :hap3: :hap3: :hap3:

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
น่าสนุกเนาะ สาวๆไม่ค่อยเห็นเลยครับ

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9

แทบอยากจะเก็บของกลับตั้งแต่งานเริ่ม ที่น้องนางคนนึง ขึ้นมาขอเพลง...

.......ลุง ๆ ขอเพลง Nobody หน่อยค่ะ.........

ผมตอบแบบไม่คิด ไม่มี...(ถึงมีก็ไม่เปิด)....................บ้าจิงๆ

ขอบคุณ

ก๊ากๆๆๆๆๆ โดนเรียกลุงแค่นี้ทำมางอน ก๊ากๆๆๆ ลุงอ๊อด ก๊ากๆๆๆๆ

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
ก๊ากๆๆๆๆๆ โดนเรียกลุงแค่นี้ทำมางอน ก๊ากๆๆๆ ลุงอ๊อด ก๊ากๆๆๆๆ

จริงด้วยเนาะ  น้ายอด  ก๊ากกกกกกกกก

สาวๆสมัยนี้ สวย แต่ ไม่มีความคิด.....................
................ความคิดที่ว่า เรียกลุงไปแล้ว คนถูกเรียกจะรู้สึกยังไง

...............ฮ้องลุง ฮ้องหมาดีกว่า......................

.................อิอิอิ...................................

** ผมขอถามเพื่อนๆหน่อครับว่า ผมแก่พอที่จะเรียกลุงได้ยัง...

ออฟไลน์ ทินกรณ์แมน

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#440A42CE(wolverine)
สาวๆสมัยนี้ สวย แต่ ไม่มีความคิด.....................
................ความคิดที่ว่า เรียกลุงไปแล้ว คนถูกเรียกจะรู้สึกยังไง

...............ฮ้องลุง ฮ้องหมาดีกว่า......................

.................อิอิอิ...................................

** ผมขอถามเพื่อนๆหน่อครับว่า ผมแก่พอที่จะเรียกลุงได้ยัง...

ถ้าลุง ผมก็ปู่ ละมั้งเนี่ย

• คณะบริหาร

หน้าตาก็ยังละอ่อนอยู่เน๊าะ ว่าแต่คนที่มาเรียกนี่

ลูกของพยาบาลคนไหนรึป่าวปี้อ๊อด

ออฟไลน์ sriAROON

• *
  • อย่าเลื่อยขี้เลื่อย
ว่าแต่..ลุงอ๊อด เอารูปเมื่อ ๑๐ ปีที่แล้วมาโชว์หรือเปล่า.....คริ คริ

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)

อืมมมมมมม  ก็พอได้น๊ะ   ไม่ฝืนเท่าไหร่

SANTIPONG

อยากดูเบื้องหน้าบ้างครับ......อิอิ

เห็นแต่เบื้องหลัง...อิอิอิ

:love2:

ออฟไลน์ ป๊อก คารา

• ระดับ 5
  • *
  • HL74892C77HL
แจ่มมากๆ  :D :D

m sound

ก็จบกันไป สำหรับงานเมื่อคืน งานนี้ ไร้ แอลกอฮอ เพราะเป็นงานของหมอและพยาบาล กว่าครึ่งเป็นหญิง ครึ่งที่เหลือเป็นเกย์ซะเกือบทั้งหมด ผมกล้าพูดได้เต็มปากเต็มคำ เป็นชายร้อยเปอร์เซ็นต์ไม่กี่คน
เครื่องดื่มเป็นไวน์ ครับผม ก็ไม่มีอะไร งานเลี้ยงอำลาผู้ที่จบหลักสูตร 2 คน และเป็นวันคล้ายวันเกิด 2 คน เลยจัดรวมๆกัน ทานข้าว ร้องเพลง อำนวย อวยพร ก็เท่านั้นเอง ไม่มีพิธีการใดๆ

ขอบคุณ
  แค่  " ลุง " เด็ก ๆ ครับ..มีงานหนึ่ง..แถวๆ มหาสารคาม...ผมกำลังเปิดเพลงทดสอบเครื่องอยู่..เด็กผู้ชาย อายุประมาณ 8-9 ขวบ วิ่งมาขอเพลง...
" พ่อใหญ่..พ่อใหญ่ " ขอเพลง ขอนไม้...ของ บ่าววี..แหน่...มีบ่อ...ผมตอบแบบไม่ต้องรอเลยครับ...หึ...บ่อมีดอก....(โอ๊ยย..เอิ้น..พ่อใหญ่..ว่าหนี่แหม...) ;D ;D ;D

ออฟไลน์ lungnan

• ระดับ 5
  • *
  • HL#6C884895 ป๊อกมิวสิคโปร
 :happy:เรียกลุงนะดีแล้ว เอาอะไรกับสังขาน มันไม่มีอะไรเทียงแท้แน่นอน เกิดแก่เจ็บตายมันเป็นเรื่องธรรมดานะโยม 555เขาเรียกลุงเราก็เอามือไปลูบที่หัว.....ขอบใจนะหลานรัก ลูบหัวเบาๆ....เองน่ารักเหลือเกิน :devil: :Dที่จิงก็ไม่แก่นะยังเด็กอยู่เลย22