ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนเรื่องไมค์ลอยครับมีงบ 4000 บาท แนะนำ ยี่ห้อและรุ่นหน่อยครับ  (อ่าน 9398 ครั้ง)

kitsana

• บุคคลทั่วไป
 :thank2:รบกวนเรื่องไมค์ลอยครับมีงบ 4000 บาท แนะนำ ยี่ห้อและรุ่นหน่อยครับ ขอบคุณครับ :thank1:

somjainuk74

เห็นยายหลิน ขายอยู่ 5 พันกว่าบาท ต่ำกว่านี้ มีแต่เสียงไปวัดเช้าที่สุดก็ไม่มีที่นั่ง :hap3: :hap3: :hap3:

ออฟไลน์ นัท นครนายก

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • ของแท้ HL#6D299877 แน่นอนกว่า(อู๊ด โคจร)
ท่านอาจารย์ครับไอ้รู นี้มันมีไว้ทำไม่ครับ

ออฟไลน์ tomygo

• ระดับ 3
  • *
  • HL#6D221869
เห็นยายหลิน ขายอยู่ 5 พันกว่าบาท ต่ำกว่านี้ มีแต่เสียงไปวัดเช้าที่สุดก็ไม่มีที่นั่ง :hap3: :hap3: :hap3:
ตัวที่คุณ ลูกทุ่งสมใจนึกที่แนะนำ ดีจริงครับ คุณหลินเข้าขายของมีคุณภาพ ซื้อแล้วไม่ผิดหวัง ไมค์ตัวนี้ได้รับใบอนุญาติไปรษณีย์ ราคาอาจจะสูงอีกนิดหนึ่ง แต่รับรองว่าไม่ผิดหวังครับ

• ระดับ 4
  • *
  • ของแท้ HL#6D299877 แน่นอนกว่า(อู๊ด โคจร)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 30 กรกฎาคม 2009, 15:56:46 น. โดย เด็กชายโสด »

ออฟไลน์ tomygo

• ระดับ 3
  • *
  • HL#6D221869

เอามาโชว์ให้เห็นกันจ๊ะๆๆ (คงไม่ว่ากันนะครับ)

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
:thank2:รบกวนเรื่องไมค์ลอยครับมีงบ 4000 บาท แนะนำ ยี่ห้อและรุ่นหน่อยครับ ขอบคุณครับ :thank1:
ติดต่อบ้านเก๋ จังหวัดตรัง ราคานี้พอไปวัดไปว่าผีไม่หลอก  :th2: :th2:

• ระดับ 4
  • *
(....)

เอามาโชว์ให้เห็นกันจ๊ะๆๆ (คงไม่ว่ากันนะครับ)
:happy: :happy: มันมีไว้ทำไรครับ :thank1:

m sound

:happy: :happy: มันมีไว้ทำไรครับ :thank1:
มีไว้ปรับ GAIN ความแรงดัง/เบา เหมือน โวลุ่ม แหละครับ. ;D

m sound

ลองดูตัวนี้..ก็ไม่น่าผิดหวังครับ..4500 ลดได้.(เจ้าเดียวกับ nbao) แต่ที่ ไพศาล สินค้าหมด ครับ....
                           http://www.paisarn-outlet.com/index.php?lay=show&ac=cat_show_pro_detail&cid=11312&pid=31728

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
ตัวนี้ก็พอแล้วครับ

ที่ป๋าเร   ซาวด์มาร์ค 3 พันต้นๆ  ถ่านAA 2 ก้อนใช้กันลืม

ออฟไลน์ ชา นครนม(ว๊อคแมน)

• คณะก่อการ
  • HL1. 3C0786CF HL2. 8F60CE2C HL3. 5DD8ED51 [X-men]
ถ้าหากยังไม่รีบเกินไป ให้รออีกซักหน่อย
ผมก็รอดูตัวนี้อยู่ รูปและราคายังไม่ทราบ แต่คิดว่าอยู่ในงบประมาณครับ
ศึกษาข้อมูลจากที่นี่ก่อน...

http://www.tiggersound.com/webboard/index.php?topic=21220.0

m sound

ตัวนี้ก็พอแล้วครับ

(....)

ที่ป๋าเร   ซาวด์มาร์ค 3 พันต้นๆ  ถ่านAA 2 ก้อนใช้กันลืม
เคยใช้แล้วครับ.ตั้งแต่ใช้แบรนด์ nbao กระทั่งมา leise ไม่เปลืองถ่าน รุ่นใหญ่กว่านี้ จะรัศมีทำการไกล.สัญญาณ เข้ม กว่าครับ.รุ่นนี้ ผมซื้อ 3300 ครับ.พร้อมกัน 3 เครื่อง ติดตั้งคอมคาราในห้องให้ลูกค้า..นานมากแล้วครับ.ตอนนี้ขอรอ.แบบอ.ชา ว่ามาก่อนครับ.รอหัวไมค์ นีโอไดเมี่ยม แบบไม่ต้องจ่อใกล้ๆ ก็ ซิบ ซิบ ดีกั่ว..ครับ... ;D ;D ;D

• คณะก่อการ
น่าจะเป็นตัวใดตัวหนึ่งในนี้แหละครับ

http://www.cn-leise.com/en/products.html?proTypeID=16335&proTypeName=UHF%20Wireiess%20Microphone%20

m sound

น่าจะเป็นตัวใดตัวหนึ่งในนี้แหละครับ

http://www.cn-leise.com/en/products.html?proTypeID=16335&proTypeName=UHF%20Wireiess%20Microphone%20
แบรนด์นี้..เรื่องรัศมีทำการ คุ้มค่าเงิน อยู่แล้วครับ.ไม่ว่ารุ่นเล็กรุ่นใหญ่..จุดอ่อน หัวไมค์ที่ว่าแหละครับ.ถ้า อัพเรื่องหัวไมค์ใหม่ มาแบบที่ว่ามา รุ่นไหนๆที่ท่านกล่าวมา.น่าใช้หมดครับ... :th1: ;D

• คณะก่อการ

งั้นรอดีก่าครับ  :cheer1:

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
งั้นรอดีก่าครับ  :cheer1:

แล้วตอนไปเมืองจีน ทำไมไม่ซื้อมาล่ะครับลุง...

ถ้าตามที่กระทู้ที่โน่นบอกน่าจะเป็นตัวนี้นะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 20 กรกฎาคม 2009, 22:46:36 น. โดย นายยอด »

ออฟไลน์ technicsound

• ระดับ 2
  • *
  • 768F99EC, 56B8890D ซื้อจาก พี่ชัย สแตมป์ ลำปาง
มีของก๊อปคับ
shure sm58 uhf 3900 บาทคับ
ติดต่อ
tu_technicsound@hotmail.com

• คณะก่อการ
แล้วตอนไปเมืองจีน ทำไมไม่ซื้อมาล่ะครับลุง...

ถ้าตามที่กระทู้ที่โน่นบอกน่าจะเป็นตัวนี้นะครับ

(....)

ตังที่เตรียมไปแลกเงินกลีบหมดแย้ว  เลยไม่ได้ซื้อไมค์  :kiss2:

momo

ถ้าหากยังไม่รีบเกินไป ให้รออีกซักหน่อย
ผมก็รอดูตัวนี้อยู่ รูปและราคายังไม่ทราบ แต่คิดว่าอยู่ในงบประมาณครับ

http://www.tiggersound.com/webboard/index.php?topic=21220.0

ตัวนี้ระยะดีครับ ผมซื้อ ที่ไพศาลลำปาง 3000ส่งฟรี ตอนนี้อยากได้อีกชุดแต่ของหมดครับ
เช็คกับร้านแล้วไม่มีการเปลี่ยนสเปคอย่างที่เข้าใจ แต่จะเปลี่ยนความถี่ใหม่
อยู่ที่ประมาณ800 และทางผู้นำเข้าอาจจะขึ้นราคาอีกนิดหน่อยผมก็งงเหมือนกันที่หนึ่งบอกว่าสเปคใหม่ราคาถูกลง อีกที่แพงขึ้นสเปคไม่เปลี่ยน

แต่ยังไงก็อยากได้ตัวนี้ครับ สนับสนุน

momo

ตัวนี้ระยะดีครับ ผมซื้อ ที่ไพศาลลำปาง 3000ส่งฟรี ตอนนี้อยากได้อีกชุดแต่ของหมดครับ
เช็คกับร้านแล้วไม่มีการเปลี่ยนสเปคอย่างที่เข้าใจ แต่จะเปลี่ยนความถี่ใหม่
อยู่ที่ประมาณ800 และทางผู้นำเข้าอาจจะขึ้นราคาอีกนิดหน่อยผมก็งงเหมือนกันที่หนึ่งบอกว่าสเปคใหม่ราคาถูกลง อีกที่แพงขึ้นสเปคไม่เปลี่ยน

แต่ยังไงก็อยากได้ตัวนี้ครับ สนับสนุน

kairanod

ไมค์ลอยLEISEตัวใหม่....................ได้เวลาเปิดตัวหรือยังครับ    :happy: :happy:

ออฟไลน์ ชา นครนม(ว๊อคแมน)

• คณะก่อการ
  • HL1. 3C0786CF HL2. 8F60CE2C HL3. 5DD8ED51 [X-men]
ไมค์ลอยLEISEตัวใหม่....................ได้เวลาเปิดตัวหรือยังครับ    :happy: :happy:

ของยังไม่เข้าครับ ผมไปดูทุกวัน

ต้องรอดูก่อนครับ แต่ผมมั่นใจทิกเกอร์ซาวด์....

ออฟไลน์ บ้านเก๋มิวสิคจ.ตรัง

• ระดับ 3
  • *
ตัวนี้ครับ...ตัวเหมือน.....ไปไกล-เสียงดี-ใส-ไม่ต้องตะแบงเสียงมาก.....มีหลายท่านใช้แล้วติดใจ
ราคา4000.พร้อมส่งตามที่ต้องการเลย

ออฟไลน์ บ้านเก๋มิวสิคจ.ตรัง

• ระดับ 3
  • *
รูปไม่ขึ้น