ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องเสียงรับจ้าง ไม่ประจำวง จากทุ่งเสลี่ยมขอรายงานตัวครับท่าน  (อ่าน 17295 ครั้ง)

oley1

• บุคคลทั่วไป
บนเวทีก็ X-treme ครับ   ไว้ต้อนรับแขกผู้ใหญ่

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
บนเวทีก็ X-treme ครับ   ไว้ต้อนรับแขกผู้ใหญ่

แจ่มครับ..ยิ่งถ้าเป็น V.3 + Light Controller ยิ่งสุดยอด

maruth

ออฟไลน์ V6_สิรินาวา

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • Heavy Lock: 3C0706C5 ... From X-men
ยินดีต้อนรับสู่ คาราซอท์ฟครับ อ. ภีระ ... :cheer:

koolkun

เครื่องเสียงรับจ้าง ไม่ประจำวง จากทุ่งเสลี่ยม ขอรับ

ถ้าจะจ้างไปงานเนี่ย ยกเวทีไปด้วยได้เลยใช่มั้ยจ๊ะ เวทีสวย ถูกเสป๊ค สมกับอยู่เมืองเก่าจังเลย

เวทีได้บรรยากาศดีมาก  หายากด้วยนะ

oley1

เครื่องเสียงรับจ้าง ไม่ประจำวง จากทุ่งเสลี่ยม ขอรับ

ถ้าจะจ้างไปงานเนี่ย ยกเวทีไปด้วยได้เลยใช่มั้ยจ๊ะ เวทีสวย ถูกเสป๊ค สมกับอยู่เมืองเก่าจังเลย

เวทีได้บรรยากาศดีมาก  หายากด้วยนะ

เราทำได้ทุกอย่าง..ตามราคาค่าเงินของท่านครับ....อิอิอิ
เวทีที่เห็นข้างบนหน้านี้..ฝีมือการออกแบบและลงมือทำโดยคณะครูศิลป์จากโรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์ครับ 
การแสดงทั้งงานวันนั้นก็เป็นนักเรียนชุมนุมนาฏศิลป์  และชุมนุมดนตรีไทยจากโรงเรียนทุ่งเสลี่ยมเช่นกัน 
เป็นการแสดงที่ตื่นตาตื่นใจภายใต้บรรยากาศชาวเหนือโดยแท้   แต่ตอนท้ายงานวันนั้นถูกฝนถล่มชนิดดูไม่จืดเลยครับ..

james-giggs

สุดยอดครับ..อลังการงานสร้างจริงๆ :happy: :happy: :happy: :happy: :happy: :happy: :happy: :happy: :th2:

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551
สุดยอดครับ..อลังการงานสร้างจริงๆ :happy: :happy: :happy: :happy: :happy: :happy: :happy: :happy: :th2:
ทำไงถึงจะได้แบบนี้บ้างนะ

• *
ผ่านไปมาทางอำเภอทุ่งเสลี่ยม  สุโขทัย  จะได้แวะดื่มน้ำกินข้าวกินปลาครับ
ภีระ  0833314045
ตู้ low เป็นอะไรครับ

oley1

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
ไม่ธรรมดาครับ สุดยอด :th2: :th2: :th2:

ออฟไลน์ ป๊อก คารา

• ระดับ 5
  • *
  • HL74892C77HL
ไม่ธรรมดาครับ สุดยอด :th2: :th2: :th2:

สุดยอดครับ อยาก มี จัง  ;)

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
ผมอยู่แถวๆแม่ทุเลา มีโอกาสจะไปเยี่ยมนักเรียนนะครับ  :o^:

oley1

ผมอยู่แถวๆแม่ทุเลา มีโอกาสจะไปเยี่ยมนักเรียนนะครับ  :o^:

อยู่ใกล้ ๆ วันที่ 25 นี้ ตอนเย็นหลังเลิกเรียน  ไปช่วยตั้งตู้หน่อยเด้อ..ที่ ร.ร.ทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์  5555

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
อยู่ใกล้ ๆ วันที่ 25 นี้ ตอนเย็นหลังเลิกเรียน  ไปช่วยตั้งตู้หน่อยเด้อ..ที่ ร.ร.ทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์  5555

งานเข้าแล้วสิ วันไหนไปจะไปกินข้าวด้วยซักกระติ๊บนะครับ

oley1

งานใช้เสียงอย่างเดียวครับ
งานกีฬาวอลเล่ย์บอล(กฟภ)รอบคัดเลือกเยาวชนภาคเหนือ   พิธีเปิด 26 สิงหา - ปิด 1 กันยายน  สนาม ท.ช.
นัดเด็กติดตั้งเย็น 25 ส.ค.  มือมิกซ์  DJ น้อยโทน  ภีระติดเด็กครับ

ออฟไลน์ แจ๊ค-มายเฟรนด์

• ระดับ 5
  • *
  • SWEDEN HL#6D209855
สวยงามมากครับ เป็นงานแบบแนวไทยแท้เลย สวยงามจริงๆครับ :th1: :th2:

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
สวยงามมากครับ เป็นงานแบบแนวไทยแท้เลย สวยงามจริงๆครับ :th1: :th2:
งานเยอะไม๊ครับที่โน่น...ท่านแจ๊ค :o^: :o^:

oley1

ลงชุดเล็ก ๆ ครับ วันนี้(29ส.ค.)

oley1

อยากมีวงเป็นของตัวเอง  แต่ไร้ความสามารถครับท่าน  ต้องหากินกับวงอื่น

ออฟไลน์ จูเนียร์

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#7C06BEF7, 740FB2AF, 4F62EF19(X-MEN)
พึ่งกลับมาจากเพชรบูรณ์ เลยอดไปดู.....เลยครับ  โอกาสหน้าคงไม่พลาด  :drool: :th1:

ออนไลน์ ประจักร

• ระดับ 5
  • **
  • HL#5C90A909,11D95959 ( X-MEN )
ทางทุ่งเสลี่ยมหรือทางเหลือมีบ่อยครับ  งานแบบนี้
แต่ส่วนใหญ่จะจัดในงานที่เกี่ยวกับการรับแขกบ้านแขกเมืองครับ
สีแดงคงเป็นทางเหนือนะอาจารย์ภีระ...........อิอิ
งานขันโตก.........ถ้าป๋า(BATMAN)ถ้ามีโอกาศขึ้นมาทางเหนือผมจะจัดเลี้ยงขันโตกบ้างแบบลูกทุ่งๆซั๊กโต๊ะ2-3โต๊ะหน้าบ้านพาพี่หมอที่พิดโลกมาด้วย มาร้องเอ็กทรีมแท้กันเพราะมืองเเพร่งานไม่ค่อยมี่ร้องหน้าบ้านดีกว่า............อิอิ:th2: :th2: :th2:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 29 สิงหาคม 2009, 20:49:32 น. โดย ประจักร »

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
สีแดงคงเป็นทางเหนือนะอาจารย์ภีระ...........อิอิ
งานขันโตก.........ถ้าป๋า(BATMAN)ถ้ามีโอกาศขึ้นมาทางเหนือผมจะจัดเลี้ยงขันโตกบ้างแบบลูกทุ่งๆซั๊กโต๊ะ2-3โต๊ะหน้าบ้านพาพี่หมอที่พิดโลกมาด้วย มาร้องเอ็กทรีมแท้กันเพราะมืองเเพร่งานไม่ค่อยมี่ร้องหน้าบ้านดีกว่า............อิอิ:th2: :th2: :th2:

กล้าชวนก็กล้าไปเด้อ...ป๋าแบทไปแล้ว 2-3 โตีะ คงจะไม่พอ...น่าจะมีผู้ติดตามชุดใหญ่..อิ..อิ... :thank1:

somjainuk74

แล้วเอาผมไปทิ้งที่ไหนละเนี้ยะ :hap3: :hap3: :hap3:

• *