ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องเสียงรับจ้าง ไม่ประจำวง จากทุ่งเสลี่ยมขอรายงานตัวครับท่าน  (อ่าน 17298 ครั้ง)

oley1

• บุคคลทั่วไป
คอ w เหมือนกันเลยครับ

ไม่ใช่คออย่างเดียวครับ

ทั้งตัวทั้งใจด้วยครับ... :love2: :kiss2:

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#851E9551
ไม่ใช่คออย่างเดียวครับ

ทั้งตัวทั้งใจด้วยครับ... :love2: :kiss2:
รักจริงๆตู้อะไรไม่รู้ ;D ;D ;D
ตัวใหญ่เสียงใหญ่ ;D ;D

ออฟไลน์ sriAROON

• *
  • อย่าเลื่อยขี้เลื่อย
เห็นปลาคาร์ฟ สปิริต ๓๒ ช่อง (หรือ ๒๔ ? )  ก็หนาวแว้ว...
แต่น่าจะขยับขึ้นไปเล่น Xtreme แท้ รุ่นที่ใช้ฮาร์ดลอค จะแหล่มกว่าครับ

oley1

เห็นปลาคาร์ฟ สปิริต ๓๒ ช่อง (หรือ ๒๔ ? )  ก็หนาวแว้ว...
แต่น่าจะขยับขึ้นไปเล่น  แท้ รุ่นที่ใช้ฮาร์ดลอค จะแหล่มกว่าครับ

ผมมีความฝันว่าจะทำวงแบบท่านทั้งหลายแหละครับ  ซื้อeXtremeลิขสิทธิ์แท้ร้อยเปอร์เซนต์มา  เผอิญซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้ 
น้องเอ็มแม่ระมาดอยากได้เลยยกให้น้องเค้าไปฟรีเลยครับ  เพราะน้องเค้าหากินทางนี้อยู่

อนึ่ง..ผมซื้อของแท้ในคราวที่ไปสัมมนาที่พิษโลก  ที่โรงแรมอะไรจำไม่ได้แล้วครับ
จำได้แค่ว่างานนั้นเครื่องเสียงหมอบ้านนอก  ตู้เอ๊กซ์ทูหรือปราบเซียนทำเพดานโรงแรมพังอะครับ

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
ผมมีความฝันว่าจะทำวงแบบท่านทั้งหลายแหละครับ  ซื้อeXtremeลิขสิทธิ์แท้ร้อยเปอร์เซนต์มา  เผอิญซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้ 
น้องเอ็มแม่ระมาดอยากได้เลยยกให้น้องเค้าไปฟรีเลยครับ  เพราะน้องเค้าหากินทางนี้อยู่

อนึ่ง..ผมซื้อของแท้ในคราวที่ไปสัมมนาที่พิษโลก  ที่โรงแรมอะไรจำไม่ได้แล้วครับ
จำได้แค่ว่างานนั้นเครื่องเสียงหมอบ้านนอก  ตู้เอ๊กซ์ทูหรือปราบเซียนทำเพดานโรงแรมพังอะครับ

ทำไมตอนนั้นผมไม่รู้จักท่านนะ ผมก็ไปงานพิษณุโลกเหมือนกัน
สงสัยจะมัวแต่นั่งกินชาเขียวข้างนอก ไม่ได้ไปเอาวิชากามอะไรกะเขา

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)

จะจัดอีกงานครับท่าน....ขอคำชี้แนะและร่วมเป็นเกีรยติในงานนี้อีกครั้งครับ.....ทีมงานสุโขทัยก็หลายท่าน..... :thank1: :thank1: :thank1:

http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=22691.0

k2508

จะจัดอีกงานครับท่าน....ขอคำชี้แนะและร่วมเป็นเกีรยติในงานนี้อีกครั้งครับ.....ทีมงานสุโขทัยก็หลายท่าน..... :thank1: :thank1: :thank1:

http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=22691.0
ผมว่าไปนั่งคุยกันที่งานโฮะ น่าจะเวิร์คนะพี่แมงมุม

oley1

ไปแน่ครับ  ขอให้จัดในช่วงปิดภาคเรียน   ระหว่าง 15 - 31 ตุลาเด้อครับ

ออฟไลน์ คมคิด

• ระดับ 5
  • *
  • รักแท้คือแม่ข้า ลองลงมาคือน้องเมีย5D2FE589

• *
ภาพนี้อยู่หน้าที่ว่าการอำเภอทุ่งเสลี่ยมแม่นก่อ

oley1

ใช่ครับ  งานเทศกาลอาหาร  วันนั้นลงเครื่องให้ศิลปินชาวเหนือ  เจ้าของผลงานเพลงเสียสาวตี้สวนหอม  กับลุงเก๋าป้าต่วม  แต่ป้าต่วมมาบ่ได้เลยให้ป้าเตี้ยมมาแทน  ดูภาพบรรยากาศเพิ่มเติมครับ  ขออภัยนะครับ เป็นงานเก่ามากแล้ว

oley1

บรรยากาศยามค่ำคืน  คืนสุดท้ายมีเด็กยิงกันตายด้วย..

ออฟไลน์ V6_สิรินาวา

• ระดับ 4
  • *
  • Heavy Lock: 3C0706C5 ... From X-men

โคมไฟเพดานแตรกครับครูภีระ ... :hap3:

oley1

งานลอย ๆ ครับ  กันลืม
หากินไปเรื่อย ๆ กับเครื่องเสียงคู่ใจ..

oley1

26 พ.ย.เจอกันครับ..ท่านที่อยู่แพร่  แถว ๆ สนามโรงเรียนในเมืองแพร่แหละครับ

ไว ๆ นี้ก็ที่ งานมิตติ้งพิดโลกเด้อครับ  ไปแต่ตัว  กะจะไปเอาอย่างเดียว...5555

ออฟไลน์ จูเนียร์

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#7C06BEF7, 740FB2AF, 4F62EF19(X-MEN)
26 พ.ย.เจอกันครับ..ท่านที่อยู่แพร่  แถว ๆ สนามโรงเรียนในเมืองแพร่แหละครับ

ไว ๆ นี้ก็ที่ งานมิตติ้งพิดโลกเด้อครับ  ไปแต่ตัว  กะจะไปเอาอย่างเดียว...5555

เอาอะไรครับ   :devil:

oley1

เอาอะไรครับ   :devil:

ไปเอาความรู้และมวลประสบการณ์ที่พี่ ๆ จะถ่ายทอดให้ครับพี่มนัส.....

เห็นว่าจะมาเที่ยวหาน้องนุ่ง...นานแล้ว  ยังบ่เห็นหน้ากันเลยครับ

ออฟไลน์ จูเนียร์

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#7C06BEF7, 740FB2AF, 4F62EF19(X-MEN)
ตอนนี้ผมมาทำงานที่ พิด'โลกแล้วครับ  คงได้เจอกันในวันงานครับผม  ช่วงนี้ภารกิจเยอะ  ;)

• *
หากินไกลจังเลยอาจารย์ เดี๋ยวว่างๆชวนพี่จูเนียร์ไปเยี่ยมครับ

MidnightRC

สวัสดีครับท่าน อ.ภีระ     แล้วสวรรคโลก จะจ้างมามั่งนะครับ

oley1

สวัสดีครับท่าน อ.ภีระ     แล้วสวรรคโลก จะจ้างมามั่งนะครับ

ถ้าจะจ้างจริง ๆ สำหรับท่าน....
เดี๋ยวติดต่อพี่แอ๊ดมาเพิ่ม..ให้เป็นสีสันในงานเพิ่มให้ครับ

ลอง ๆ ฟังพี่แอ๊ด..แหกปากใส่ไมค์ราคาสามพันของภีระดูครับ
(พี่แอ๊ดเหมือนครับ)
http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=1090FE5B8FSBDRP18HQE1SYD3N3[X7     พี่แอ๊ดวงอิสระโปรเจค

oley1

หากินไกลจังเลยอาจารย์ เดี๋ยวว่างๆชวนพี่จูเนียร์ไปเยี่ยมครับ

ยินดีมากครับ....

oley1

ยังอยู่นะครับ