ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าจะจ้างหมอลำซิ่งวงนี้พร้อมเครื่องเสียง มางานซอยจุ๊ที่บางปะอินครับ  (อ่าน 4291 ครั้ง)

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • You'll never drunk alone
จ้างแพงไหมครับ น้าอู๊ด...ถามไว้เผื่อถูกหวยรางวัลที่ 1 อาจจ้างครับ เหอๆๆๆ :fireting: :party:

สำหรับเวทีที่เห็นนี้ รับวันละสามแสนเงินสวีเดน หรือ ล้านห้าแสนบาท

เอามางันซักห้าคืนไหวไหมครับ ป๋าไท

tukae

• บุคคลทั่วไป
มันคือบ่ขึ้นป้ายว่าลำซิ่งหล่ะเหอ.... วงบ้านได๋น๊อ ซะมะคือคักแท้...

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
 :devil: :evil: ค่าจ้างมื้อหนึ่งซำราคาบ้านหลังใหม่ป๋าอู๊ดเลย

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
โอ้โห่ ตาโต ... บ้านเราเอา xtreme 1 ชุด ก็พอแล้วมั่งครับ เสร็จงานเหมือนกันครับ อิอิ

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551
ปีนี้ถ้าไม่ติดทหารจะเอาวงนี้ปเล่นงานบวชซะหน่อย ;D ;D

ออฟไลน์ ส-สำราญศิลป์ อุดร

• ระดับ 3
  • *
  • HL#9E8CDCC6 ชายเคยโสด
ขอเบอร์โทร ที่อยู่ด้วยครับผมว่าจะจ้างไปงานฉลองยศดาบตำรวจ  :zzz:

ออฟไลน์ เหน่ง หนองมน

• *
  • HL- 555A571E
น้าผมจะบวชทุกยี่สิบปี คิดราคาเท่าไรครับ  ;D ;D