ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงพี่น้องทุกท่านที่รอยคอและรอคอย................สาเหตุที่ผมช้าครับ  (อ่าน 7431 ครั้ง)

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
วันที่ 9  มีงาน งานนี้เลิกเที่ยงคืนครับ

เบื้องหลังครับ

วันที่ 10 อยู่เวร  บ่ายไปกรุงเทพ มืดๆไปกับท่านป้อมและน้าสมใจนึก กลับดึกครับ

วันที่ 11 ไปทอดกฐินที่ จ.พิจิตรครับ  กลับถึงบ้านเกือบเที่ยงคืน

วันที่ 12 งานเลี้ยงเพื่อนๆท่านนายแพทย์ใหญ่ครับ  งานนี้ผู้พิพากษา  อัยการ  ข้าราชการใหญ่ๆเพียบ  แต่ไม่มีติ๊บสักบาท

ดูตู้มอนิเตอร์กับจอมอนิเตอร์ครับ  หมุนได้  ไปทางใหนก็หันไป

ดีเจหนุ่มน้อยครับ

อันนี้เก็บมาฝากครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 14 ตุลาคม 2009, 13:14:43 น. โดย น้านพ สุพรรณ »

ออฟไลน์ ป.เปี๊ยก บางปู

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)
วันที่ 9  มีงาน งานนี้เลิกเที่ยงคืนครับ

วันที่ 10 อยู่เวร  บ่ายไปกรุงเทพ  กลับดึกครับ

วันที่ 11 ไปทอดกฐินที่ จ.พิจิตรครับ  กลับถึงบ้านเกือบเที่ยงคืน

วันที่ 12 งานเลี้ยงเพื่อนๆท่านนายแพทย์ใหญ่ครับ  งานนี้ผู้พิพากษา  อัยการ  ข้าราชการใหญ่ๆเพียบ  แต่ไม่มีติ๊บสักบาท

ผู้หลักผู้ใหญ่ก็เป็นอย่างนี้แหละครับไม่กล้าออกมาให้ครับ อาย หรือ กลัวเสื่อมเสีย ก็ไม่รู้ อย่างนี้ต้องใช้ไม้เด็ดให้น้องๆลงไปข้างโต๊ะแล้วเอาสโพกไปถูตรงไหล่ แป๊บเดียวแหละ ติ๊บมาเป็นฟ้อนเลย อิอิ

somjainuk74

• บุคคลทั่วไป
ดูหมอเขาตั้งอุปกรณ์

เขาจะปรับแบบไหนกันเนาะ :hap3: :hap3: :hap3:

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
ผู้หลักผู้ใหญ่ก็เป็นอย่างนี้แหละครับไม่กล้าออกมาให้ครับ อาย หรือ กลัวเสื่อมเสีย ก็ไม่รู้ อย่างนี้ต้องใช้ไม้เด็ดให้น้องๆลงไปข้างโต๊ะแล้วเอาสโพกไปถูตรงไหล่ แป๊บเดียวแหละ ติ๊บมาเป็นฟ้อนเลย อิอิ

อยู่ที่คนเชียร์ครับ......

• คณะก่อการ
ดูหมอเขาตั้งอุปกรณ์

(....)

เขาจะปรับแบบไหนกันเนาะ :hap3: :hap3: :hap3:

ไม่ต้องปรับ   ทีเดียวใช้ได้เลย  ของมันอยู่ตัวแล้วป๋า   :th2: :th2:

ออฟไลน์ Batman

• คณะบริหาร
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E
ถึงว่า เพราะติ๊บไม่ค่อยได้นี่เอง ลูกน้องจึงเป็นแบบนี้

ออฟไลน์ ไก่ต๊อก

• คณะก่อการ
  • HL#840A3EF9 (x-men)
หมอรักษาอะไรนี่..

• คณะก่อการ
หมอรักษาอะไรนี่..

แหมน้า.......ปกติก็รักษาคนครับ

นานทีจะมีหมา  แมว  หมู  มาให้รักษา   แต่งัวนี่ยังเลย

วันนั้นมันร้อนจริงๆ  เอาเสื้อไปตัวเดียวใส่ยันเลิก   เลยต้องถอดก่อน  เดี๋ยวเปื้อน

ออฟไลน์ ตั๊ก ไตเติ้ล

• ระดับ 3
  • *
  • No_74864889 อนันต์ชัย2009
จริงๆคับ :cheer: :beer: :cheer1:ผมเห็นด้วย

ออฟไลน์ ชา นครนม(ว๊อคแมน)

• คณะก่อการ
  • HL1. 3C0786CF HL2. 8F60CE2C HL3. 5DD8ED51 [X-men]
นี่น่าจะเป็น..ตู้โหลดไฟ..แม่นบ่หมอ.. ;D ;D

• คณะก่อการ
นี่น่าจะเป็น..ตู้โหลดไฟ..แม่นบ่หมอ.. ;D ;D

แม่น U ครับ 6 รู แบบแน่นๆ  มาตรฐาน มอก.ครับ

• คณะก่อการ
น้านพ เอาตู้เล็กๆ ผมไปใช้ไหมครับ อิ อิ

ไม่ครับ   (ยืนยันหนักแน่น)   ให้ฟรีก็ไม่เอาครับ  ;D  เดี๋ยวหลังผมเสีย

• คณะก่อการ
ระดับนี้ไม่ต้องขนเองแล้ว ดูอย่างผมไปงานยกอย่างเดียว แก้วเหล้า :party: :cheer: :beer:

สงสารลูกๆหลานๆมันครับ

ความจริงผมเสียดายของผมมากกว่า   ถ้่าไม่ช่วยมันทุบพังหมด

ออฟไลน์ wongkaew

• ระดับ 2
  • *
  • HL#8D1C110F
ดูจากการตั้งเครื่องก็รู้แล้วว่า ต้องเทพแน่ๆครับผม  :happy:

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
บ๊ะเข้าท่าดีครับ ประหยัดขาตั้งจอ ได้ประโยชน์อีก  :hap3:

oley1

วัยรุ่นงงครับ  การตั้งแอมป์กับแร็คเครื่องปรุง...  กะมือมิกซ์

• คณะก่อการ
วัยรุ่นงงครับ  การตั้งแอมป์กับแร็คเครื่องปรุง...  กะมือมิกซ์

อันบนไม่รู้เหมือนกันว่าตั้งแบบนั้นได้ไง  อาจารย์

แต่อันล่างเนี่ย   ลมมันดูดจากหลังมาหน้า  ไม่ร้อนแน่  โชว์หน้า  ดีกว่าโชว์ตูดรกรุงรัง

somjainuk74

อันบนไม่รู้เหมือนกันว่าตั้งแบบนั้นได้ไง  อาจารย์

แต่อันล่างเนี่ย   ลมมันดูดจากหลังมาหน้า  ไม่ร้อนแน่  โชว์หน้า  ดีกว่าโชว์ตูดรกรุงรัง
แอมป์หมอแปลกดีนะ ดูดลมออกข้างหน้า

ออฟไลน์ นายเอ

• คณะก่อการ
  • 748A44D7(X-WIN)
แอมป์หมอแปลกดีนะ ดูดลมออกข้างหน้า
ลมออกตูดหน้าเกลียดครับป๋า

kitsana

คนนี้คุ้นๆๆจังน้องปุ้ยรึเปล่าครับ ท่านนพ  :D :D :cheer: :cheer:

• คณะก่อการ
ครับคนขวาน้องปุ้ย

ออฟไลน์ ไก่ต๊อก

• คณะก่อการ
  • HL#840A3EF9 (x-men)
แหมน้า.......ปกติก็รักษาคนครับ

นานทีจะมีหมา  แมว  หมู  มาให้รักษา   แต่งัวนี่ยังเลย

วันนั้นมันร้อนจริงๆ  เอาเสื้อไปตัวเดียวใส่ยันเลิก   เลยต้องถอดก่อน  เดี๋ยวเปื้อน
เห็นทำทุกอย่างเกี่ยวกับเครื่องเสียง น่าจะเป็นหมอรักษาเครื่องนะ  :hap3:

• คณะก่อการ
เห็นทำทุกอย่างเกี่ยวกับเครื่องเสียง น่าจะเป็นหมอรักษาเครื่องนะ  :hap3:

เครื่องในคนก็พอรักษาได้ครับ   ถ้าไม่โดนมาหนักเกินแก้  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
ดูแล้ว สวยงามตาดีครับ