ผู้เขียน หัวข้อ: ลง kxdriver แล้วไม่มีเสียง  (อ่าน 2429 ครั้ง)

kanikaze

• บุคคลทั่วไป
ลง kxdriver แล้วไม่มีเสียง
« เมื่อ: วันที่ 13 ตุลาคม 2007, 21:34:02 น. »
รบกวน ครูภูม ช่วยชี้แนะด้วยครับ พอลง kxdriver แล้วไม่มีเสียงออกจากโปรแกรมใดเลย
ผมควรเริ่มไป check ที่ไหนบ้างครับ หรือควรจะลงใหม่หรือยังไงดีครับ

ออฟไลน์ พี่ตุ้ม

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • พี่ตุ้มคนเดิม 8D1C1118
Re: ลง kxdriver แล้วไม่มีเสียง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 13 ตุลาคม 2007, 21:41:41 น. »
รบกวน ครูภูม ช่วยชี้แนะด้วยครับ พอลง kxdriver แล้วไม่มีเสียงออกจากโปรแกรมใดเลย
ผมควรเริ่มไป check ที่ไหนบ้างครับ หรือควรจะลงใหม่หรือยังไงดีครับ

ตรงรูปลำโพงที่อยู่บนขวาเป็นวงกลมสีเขียวมีเครื่องหมายคล้ายคำถาม  คลิกที่นั่นเพื่อเปิดลำโพงครับ

kanikaze

• บุคคลทั่วไป
Re: ลง kxdriver แล้วไม่มีเสียง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 13 ตุลาคม 2007, 21:59:54 น. »
ตรงรูปลำโพงที่อยู่บนขวาเป็นวงกลมสีเขียวมีเครื่องหมายคล้ายคำถาม  คลิกที่นั่นเพื่อเปิดลำโพงครับ

ขอบคุณมากครับ พี่ ทำได้แล้ว  ;D