ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่น้องที่อยู่โคราช หรือผ่านโคราช จะมา กทม.ให้ช่วยเป็นธุระรับ PRE AMP ครับ  (อ่าน 5880 ครั้ง)

ออฟไลน์ sriAROON

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • อย่าเลื่อยขี้เลื่อย
เรียนรบกวนพี่น้องที่อยู่โคราช หรือเดินทางผ่านโคราช จะมา กทม. ช่วยเป็นธุระรับ PRE AMP จากช่างปราโมทย์ บริเวณแยกจอหอ ครับ

ชิ้นงานบอบบางอย่างนี้ อยากหลีกเลี่ยงบริการขนส่งครับ (เข็ดจากที่เคยใช้บริการส่งของมาจากสุพรรณ และบางปะอิน.....)

ผมจะชำระเงินเรียบร้อย ผู้ส่งต้นทางเขาสะดวกให้รับที่ร้าน(ตามแผนที่)  หรือโทรนัดได้ทุกจุดในตัวเมืองโคราช

หากท่านกรุณารับมาแล้ว เมื่อท่านมาถึง กทม.  ผมจะจัดคนไปรับต่ออีกทีนัดแนะตามจุดที่ท่านสะดวก ไม่ให้ทานเป็นภาระส่งถึงที่หมายครับ (เว้นว่าสนใจ ต้องการจะทดสอบ)

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

แผนที่

ของที่จะรับ เป็น pre amplifier  1 ชิ้น ไม่ใหญ่ครับ (หลอดที่เห็น 3 หลอด ระหว่างเคลื่อนย้าย คงจะถอดห่อเก็บต่างหากให้ปลอดภัยในการเดินทาง)

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
Carver SD/A-490t  Output เป็นหลอด มี Output ให้เลือก 2 แบบ คือ Fix และ Variable ซึ่งมี Volume ปรับความแรงของสัญญาณ ใช้ Variable Resistor   :th2:

• *
Carver SD/A-490t  Output เป็นหลอด มี Output ให้เลือก 2 แบบ คือ Fix และ Variable ซึ่งมี Volume ปรับความแรงของสัญญาณ ใช้ Variable Resistor   :th2:
ผมไม่มีความรู้.....แต่ดูๆแบบของหม้อแปลง และการติดตั้งมันแปลกๆอยู่ครับ  ;D

ผมหมายถึงเจ้า CD ที่อยู้ใต้ปรีเสธ. ครับ

ส่วน Pre นั่นน่าจะปกติครับ ตำแหน่งที่วางแปลกๆ เพราะเหตุจากมีทั้งหลอดและ solid state

การผสมแบบนี้มีให้เห็นคือ MAGNET ทำตลาด PV 01+MA400 ครับกลายเป็นรุ่นและคู่ที่ไม่ค่อยมีคนปล่อย

ปล. ช่วงนี้น้ำท่วม อาจวานเพื่อนสมาชิกส่งต่อเป็นทอดๆ ครับเสธ.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 7 ตุลาคม 2011, 08:52:58 น. โดย มานพ »

• *
ผมหมายถึงเจ้า CD ที่อยู้ใต้ปรีเสธ. ครับ

ส่วน Pre นั่นน่าจะปกติครับ ตำแหน่งที่วางแปลกๆ เพราะเหตุจากมีทั้งหลอดและ solid state

การผสมแบบนี้มีให้เห็นคือ MAGNET ทำตลาด PV 01+MA400 ครับกลายเป็นรุ่นและคู่ที่ไม่ค่อยมีคนปล่อย

ปล. ช่วงนี้น้ำท่วม อาจวานเพื่อนสมาชิกส่งต่อเป็นทอดๆ ครับเสธ.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 7 ตุลาคม 2011, 08:59:10 น. โดย เสธ.รุณ »

ออฟไลน์ นายเอ

• คณะก่อการ
  • 748A44D7(X-WIN)
งานดีเหมือนกันแฮะ.  :th2:

ส่วนปรีที่ได้รับมอบหมาย ปรี Mcintosh c22 รออะไหล่จากนอกมา สิบกว่าวันแล้ว ผมส่งอีเมล์ตามไปแล้วครับ
ของสั่งทีหลังได้ก่อน เป็นงงเลย.

• *
งานดีเหมือนกันแฮะ.  :th2:

ส่วนปรีที่ได้รับมอบหมาย ปรี Mcintosh c22 รออะไหล่จากนอกมา สิบกว่าวันแล้ว ผมส่งอีเมล์ตามไปแล้วครับ
ของสั่งทีหลังได้ก่อน เป็นงงเลย.
ระวัง เป็นแบบ GPS ท่านมานพ   ;D

แหะๆ ส่งเป็นทอดๆ เดี๋ยวหาคนทำพังลำบาก.....พังก็ไม่เป็นไรครับ ผมรับผิดชอบเอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 7 ตุลาคม 2011, 09:03:22 น. โดย เสธ.รุณ »

• คณะก่อการ
ระวัง เป็นแบบ GPS ท่านมานพ   ;D
ฮ๊าๆๆ  :o^:ไว้ใจเจ้านี่ได้ครับ ผมสั่งที่นั้นตลอด. หรืออาจพลาดเที่ยวนี่ก็ได้  :hap3: ;D

ฮ๊าๆๆ  :o^:ไว้ใจเจ้านี่ได้ครับ ผมสั่งที่นั้นตลอด. หรืออาจพลาดเที่ยวนี่ก็ได้  :hap3: ;D

ร้านหน่ะไว้ใจได้ แต่ไอ้ที่ส่งนี่ดิ ดีที่เดี๋ยวนี้มันบังคับทำประกัน

ออฟไลน์ อ.ชุม สีหมอก

• ระดับ 5
  • *
  • HD#4DE5ACF3(ลูกทุ่งสมใจนึก)

บอกช้าไปหน่อยครับ เสธ. ผมกลับไปบ้านที่โคราชพึ่งมาเมื่อวันที่ 3 นี้เองครับ

• คณะก่อการ
ร้านหน่ะไว้ใจได้ แต่ไอ้ที่ส่งนี่ดิ ดีที่เดี๋ยวนี้มันบังคับทำประกัน

ทำประกันเหมือนกันครับ ไปรษณีย์ฮ่องกง ถึงไทยแล้ว ไปรษณีย์ก็มาสงต่อ

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
ผมเดินทางคืนนี้แต่ไม่ได้เอารถไปเองครับ  เดี๋ยวลองโทรถามสามผู้ยิ่งใหญ่ในโคราชก่อนครับ

ถ้ารอวันที่ 15 ผมยินดีเป็นธุระให้ครับ  รับรองไม่ให้ชอกช้ำระกำใจ  อิอิ

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
ดูจากแผนที่แล้วน่าจะเป็นทางเข้าหมู่บ้านโฮมการ์เด้น สระครก ก่อนถึงเซเว่น ครับ

• *
ผมเดินทางคืนนี้แต่ไม่ได้เอารถไปเองครับ  เดี๋ยวลองโทรถามสามผู้ยิ่งใหญ่ในโคราชก่อนครับ

ถ้ารอวันที่ 15 ผมยินดีเป็นธุระให้ครับ  รับรองไม่ให้ชอกช้ำระกำใจ  อิอิ
รอครับ รอๆๆๆๆ  :thank1: :thank1: :thank1: ;D :love2:

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
ผมเดินทางคืนนี้แต่ไม่ได้เอารถไปเองครับ  เดี๋ยวลองโทรถามสามผู้ยิ่งใหญ่ในโคราชก่อนครับ

แวะหาผมดาเด้อครับผมเล่นงานใกล้ๆกันนั่นแระครับ

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
รอครับ รอๆๆๆๆ  :thank1: :thank1: :thank1: ;D :love2:

โอเคครับ  เดี๋ยวผมรับไปให้เองครับ

ออฟไลน์ ชัยราชา

• *
  • HL-6D239873 หมอชาติ

ผมไปเอาให้ได้ครับแต่จะเข้า กทม.ประมาณเดือนหน้า ยังไม่รู้วันที่เท่าไรจะไป ต้องหาเวลาว่างครับ

• *

ผมไปเอาให้ได้ครับแต่จะเข้า กทม.ประมาณเดือนหน้า ยังไม่รู้วันที่เท่าไรจะไป ต้องหาเวลาว่างครับ

ขอบพระคุณครับ ท่านพี่ชัย แต่ท่าทางหมอโสดจะมาก่อนครับ

• *

หมอโสดไปโคราชส่วนมากจะแวะไปหาผม เกือบทุกครั้งเว้นแต่ผมไม่อยู่ที่โคราช ไปกินตำถั่ว ลาบก้อย ร้านอาหารกลางทุ่งนา

• *

หมอโสดไปโคราชส่วนมากจะแวะไปหาผม เกือบทุกครั้งเว้นแต่ผมไม่อยู่ที่โคราช ไปกินตำถั่ว ลาบก้อย ร้านอาหารกลางทุ่งนา

โอ..งั้นต้องเรียนรบกวนเป็นภาระแล้วล่ะครับ
จะได้ลัดขั้นตอนที่หมอโสดจะไปรับ และเรื่องเวลาว่าหมอโสดมาดึกมาเช้าต้องคอยอีก
ผมจะโทรแจ้งช่างปราโมทย์ครับ
ว่าท่านชัย (รูปหล่อ หน้าตาและหุ่น เหมือนเสก โลโซ (แต่หล่อกว่าเสกฯ) จะไปรับ  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 9 ตุลาคม 2011, 08:56:44 น. โดย เสธ.รุณ »

ออนไลน์ Batman

• คณะบริหาร
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E

รับของมาแล้ว เอามาไว้ที่บ้านผมเด้อ
 :party:

• *
รับของมาแล้ว เอามาไว้ที่บ้านผมเด้อ
 :party:
ใช่ครับ จะเรียนรบกวนขอที่พัก "ของ" แล้วค่อยหาโอกาสสุมหัวกันแถวนั้นอีกที

• *
โอ..งั้นต้องเรียนรบกวนเป็นภาระแล้วล่ะครับ
จะได้ลัดขั้นตอนที่หมอโสดจะไปรับ และเรื่องเวลาว่าหมอโสดมาดึกมาเช้าต้องคอยอีก
ผมจะโทรแจ้งช่างปราโมทย์ครับ
ว่าท่านชัย (รูปหล่อ หน้าตาและหุ่น เหมือนเสก โลโซ (แต่หล่อกว่าเสกฯ) จะไปรับ  ;D
                       รับทราบรับปฎิบัติครับผม เดี๋ยวผมจะติดต่อช่างปราโมทย์ ว่าคนรูปหล่อ หน้าตาและหุ่น เหมือนเสก โลโซ (แต่หล่อกว่าเสกฯ) จะไปรับครับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 9 ตุลาคม 2011, 13:49:49 น. โดย ชัยราชา »

• คณะบริหาร
ผมจะไปถึงโคราชประมาณสิบโมงครึ่งวันที่ ๑๕ ครับ  สะดวกทุกกรณีครับ  อิอิ

ออฟไลน์ เอื้อศิลป์มิวสิค

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ระดับ 5
  • **
  • HL#4C0BD324 รับจาก X-MEN
รับ-ส่ง ของอย่างเดียวหรือมีกิจกรรมต่อน๊อจะได้ทำตัวให้ว่าง