ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมโครงการ "Workshop eXtreme Karaoke ชุดเคลื่อนที่เร็ว" ครั้งที่ 2/2554 อ.ขุขันธุ์ ศรีสะเกษ  (อ่าน 70913 ครั้ง)

ออฟไลน์ กระป๋อง

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
เรื่อยๆ เด้อครับอาจารย์เสรี

bollmitsu1

• บุคคลทั่วไป
งานนี้ครับ หนาวได้ใจเลยครับผม

จำผมได้บ่ครับผมอาจารย์  :happy:

bollmitsu1

ช่างคมคิดกับผม รีบกลับบ้านเพราะมีหน้าที่ทางบ้านครับ
ผมกลับบ้านมาโดยไม่ได้คาราวะใครสักคนเลยครับ กระผมต้องขอโทษเป็นอย่างสูง มานะที่นี่ด้วยนะครับ
เนื่องจากผมอยู่ซอดแจ้งครับ รู้สึกตัวอีกที อยู่บนรถแล้ว แย่แล้ว ผมกลับบ้านโดยไม่ได้ลาผู้หลักผู้ใหญ่สักท่านเลย

ขอขอบคุณคณะผู้จัดงานทุกๆ ท่านนะครับ
ที่จัดงานดีๆ แบบนี้ขึ้นมา
เพื่อพี่น้องชาว xtreme ได้พบและสัมพัสถึงความรักมิตรภาพความอบอุ่นของพี่น้อง xtreme ทุกๆ ท่าน
รักและคิดถึงพี่น้อง xtreme ทุกๆ ท่านนะครับ

ออฟไลน์ หนุ่ม เมืองลำดวน

• คณะบริหาร
  • ระดับ 5
  • จับ อิด นึ้ง ขุนดาบไร้น้ำใจ
เสียงในฟิล์ม ผมฟังไม่ออกครับ  ;D

มีหลักฐานทั้งภาพเสียง ป๋าดวนอ้างเมาไม่ได้แน่ๆ  :hap3:
น่าจะเป็นที่เครื่องบันทึกเสียงเกรดโลโซไปหน่อยนะครับ ถึงบันทึกเสียงออกมาแล้วฟังไม่ค่อยรู้เรื่อง

boonsai

อุบลหนาวบ่

• คณะบริหาร
  • ระดับ 5
สำหรับทุกท่านที่เข้าร่วมงาน แต่ไม่ได้รับของฝากจากป่าอ้อยป่ากล้วย ให้แจ้งชื่อและรหัส Hardlock ด้วย ผมจะส่งของฝากจากป่าอ้อยป่ากล้วยชุดพิเศษ จำนวน 39,139 ชิ้นไปให้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 12 ธันวาคม 2011, 23:52:51 น. โดย หนุ่มเมืองลำดวน »

ออฟไลน์ Wilaione Salombon

• ระดับ 3
  • *
  • หมายเลขฮาร์ดล็อค 5DDB04A7 ซื้อผ่านศิลปินหน้าวัด
ขอบคุณครับป๋าลำดวน
ชือที่ลงทะเบียน gho2554
ชื่อในเวป. Wilaione Salombon
HL.5DDB04A7
สมาชิกจาก อ.ขุขันธ์ ครับ

ออฟไลน์ หัวหน้าผู้บ่าวแนว

• ระดับ 3
  • *
  • HL#5DE684A0 ศิลปินหน้าวัด
สำหรับทุกท่านที่เข้าร่วมงาน แต่ไม่ได้รับของฝากจากป่าอ้อยป่ากล้วย ให้แจ้งชื่อและรหัส Hardlock ด้วย ผมจะส่งของฝากจากป่าอ้อยป่ากล้วยชุดพิเศษ จำนวน 39,139 ชิ้นไปให้
ชื่อ หัวหน้าผู้บ่าวแนว
รหัส HL  5DE684A0
อีกท่านไม่สะดวกเข้าเวป
ชื่อ อ.จรูญ จาก อ.บึงบูรณ์
HL  6E674E73
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 13 ธันวาคม 2011, 10:21:50 น. โดย หัวหน้าผู้บ่าวแนว »

ออฟไลน์ ลำดวนแดง

• ระดับ 5
  • *
  • HL#6D20986D 087-9574522 HL#จากท่านริมมูลน้อย
ป่ากล้วย ป่าอ้อย  ใครยังไม่ได้ติดต่อ LMD

&feature=youtu.be
         ตกลง LMD  หรือ  LDM ครับ งง  ก็เสียดายอยู่ครับไม่ได้ไปร่วมเนื่องจากติดภารกิจ ช่วงนี้อากาศหนาวลมแรงกลัวงานเข้า  แต่ก็คิดถึงทุกๆท่านได้ดูถ่ายทอดแดดเดียวที่โพสมาให้ดูรู้สึกอบอุ่นแม้ไม่ได้มาร่วมแต่ก็ติดตามข่าวคราวตลอด แต่หน้าที่ก็คือหน้าที่คราวหน้าคงจะมีโอกาสได้ไปร่วม  :thank1:

ออฟไลน์ สวิน

• ระดับ 3
  • *
  • HL#5CA17A84
ผมได้ EMK4srisaket เห็นรหัสตรงกับ EMK ที่มีอยู่แล้ว ไม่กล้าเอาลง
รอดูป่าอ้อยก่อน
HL.5CA17A84

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้

ขอบพระคุณครับผม
กระป๋อง HL- 4408C2D9

ออฟไลน์ หนุ่มวาริน

• ระดับ 3
  • *
  • 7D2D1566 (พังแล้ว) 5E614E70

ชื่อ หนุ่มวาริน
รหัส HL  7D2D1566

อีกตัวครับ ที่ได้เป็นรางวัลในงาน  ครับ
รหัส HL 5E614E70

:thank1:

• ระดับ 3
  • *
ผมได้ EMK4srisaket เห็นรหัสตรงกับ EMK ที่มีอยู่แล้ว ไม่กล้าเอาลง
รอดูป่าอ้อยก่อน
HL.5CA17A84
ตัวเดียวกันครับ อาจารย์

ออฟไลน์ ชายเสรี

• คณะบริหาร
  • HL#No 5063144D,1E0047B9 By x-Men
พิธีกรกับนักร้องรับเชิญ
&feature=autoplay&list=ULW6kWDbDqa1k&lf=mfu_in_order&playnext=3

ออฟไลน์ ชาญชัย

• ระดับ 3
  • *
  • 6D211878
แวะไปช่วงเช้าแล้ว แอบหนีช่วงเที่ยง เพราะหนีงานมา เลยไม่ได้เจออาจารย์ตั้งหลายท่าน  ลมแรงมาก กลางคืนคงจะหนาวสุดๆ...

• คณะบริหาร
  • ระดับ 5

ทุกท่านที่เข้าร่วมงานและต้องการไฟล์เพลงชุดนี้ กรุณาแจ้งชื่อและรหัส Hardlock ภายในวันที่ ๒๐ ธันวาคม ๒๕๕๔ นะครับ เพราะหลังจากนี้ผมจะมีภารกิจยุ่งมากๆ

****รับประกันว่าคุ้มค่าเงินที่ท่านลงทะเบียนจำนวน ๖๐๐.๐๐ บาท แน่นอน***
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 13 ธันวาคม 2011, 16:03:22 น. โดย หนุ่มเมืองลำดวน »

• ระดับ 3
  • *
ครั้งต่อไป จังหวัดไหนจะรับเป็นเจ้าภาพน้อ

ออฟไลน์ เก่งฐิติพรมิวสิค_hs6tre_

• ระดับ 5
  • *
  • 552F10E0/1299C922 (อ.ปู่ วัฒนาพงษ์)
ครั้งต่อไป จังหวัดไหนจะรับเป็นเจ้าภาพน้อ

ซิมากันแท้บ่ละ :devil:

tukae

ขอเรียบเรียงข้อมูลเรื่อย ๆ ก่อนนะครับ หลังจากนั้นจะสรุปอีกครั้ง... ตอนนี้ยังคลำหาตัวเองไม่เจอ เอิ๊ก ๆ ๆ ปล. SF CANCUM VIP 2012 Vol.1 สมบูรณ์แล้ว ท่านที่เข้าร่วมงานและลงทะเบียน กรุณาแจ้งรหัสไว้ด้วยครับ....

• ระดับ 3
  • *
ขอเรียบเรียงข้อมูลเรื่อย ๆ ก่อนนะครับ หลังจากนั้นจะสรุปอีกครั้ง... ตอนนี้ยังคลำหาตัวเองไม่เจอ เอิ๊ก ๆ ๆ ปล. SF CANCUM VIP 2012 Vol.1 สมบูรณ์แล้ว ท่านที่เข้าร่วมงานและลงทะเบียน กรุณาแจ้งรหัสไว้ด้วยครับ....
งั้นแจ้งก่อนเลย 55555
รหัส HL  5DE684A0
ขอบคุณครับ

tukae

งั้นแจ้งก่อนเลย 55555
รหัส HL  5DE684A0
ขอบคุณครับ

มีหลักฐานหรือสักขีพยานการเข้าร่วมงานก็จะดีครับ เช่น ท่านนั่งตรงไหน อาหารมีไรบ้าง เครื่องดื่มยี่ห้ออะไร หางเครื่องกี่คน ฯลฯ

• ระดับ 3
  • *
มีหลักฐานหรือสักขีพยานการเข้าร่วมงานก็จะดีครับ เช่น ท่านนั่งตรงไหน อาหารมีไรบ้าง เครื่องดื่มยี่ห้ออะไร หางเครื่องกี่คน ฯลฯ
ตายเลย วันนั้น เมาหนัก จำใครไม่ได้เลย จะเอาใครเป็นพยานละทีนี้

ออฟไลน์ spk

• ระดับ 3
  • *
  • 9663645B วิชัยคนธรรพ์
ขอบคุณครับ
เห็นในคลิปอยู่ครับยืนอยู่ข้างๆMix ครับผม  ผมบ่ได้ไปดูในคลิปครับทั้งยืนและยันครับผม

• ระดับ 3
  • *
ขอบคุณครับ
เห็นในคลิปอยู่ครับยืนอยู่ข้างๆMix ครับผม  ผมบ่ได้ไปดูในคลิปครับทั้งยืนและยันครับผม
ตกลงชื่อที่ใช้ในเวป และ licen เพลง XMK คือ SPK ใช่มั้ยท่าน

suwanit jantawan

เปิดวง  มาดูน้องนางหางเครื่องโต้ลมหนาวกัน

สุดยอดครับผม วงนี้เป็นวงของคุณชายเสรีเปล่า ใช่ไหมครับ .......นางเครื่องน่ารักดี อิอิอิอิ