ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบสอบถามเพื่อนๆ ท่านใดเคยใช้เอ็ฟเฟคร้อง Soundking AP257 ครับ  (อ่าน 1148 ครั้ง)

zuza

• บุคคลทั่วไป
 :party:  รบกวนสอบถามหน่อยครับ  มันไม่ใช่ของผม แต่อยากสอบถามเพื่อช่วยเหลือพี่ท่านหนึ่งที่แปดริ้ว   เมื่อก่อนมันเคยใชได้ (หมายถึงมีเสียง Delay)
แต่ตอนนี้มันไม่มีเสียง Delay เลย ปรับไปที่ Chanal ใหนก้ไม่มีเสียง Delay หรือ แอคโคเลย 

zuza

Re: ขอบสอบถามเพื่อนๆ ท่านใดเคยใช้เอ็ฟเฟคร้อง Soundking AP257 ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 19 มีนาคม 2012, 15:16:25 น. »
พอจะทราบวิธี Set up  (ปรับแต่ง แก้ไข) ไหมครับ  หรือมีคู่มือภาษาไทย รบกวนท่านผู้ใจดีด้วยครับ

ออฟไลน์ น้ายิ่ง

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL## 8C09BEC5 ( x-men)
Re: ขอบสอบถามเพื่อนๆ ท่านใดเคยใช้เอ็ฟเฟคร้อง Soundking AP257 ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 19 มีนาคม 2012, 16:39:15 น. »
ผมมีแต่คู่มือภาษา อังกฤษ..

zuza

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 20 มีนาคม 2012, 10:17:00 น. »
พอจะมีวิธีใหนบ้างครับ   มีเว็ปไซต์ให้ดาวน์โหลดคู่มือ ไหมครับ   
ส่วนภาษาอังกฤษ  คงพอได้ครับเพราะว่าเจ้าของเป็นอาจารย์สอนที่วิทยาลัย  น่าจะไม่มีปัญหาครับ 

zuza

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 20 มีนาคม 2012, 13:58:26 น. »
ขอบคุณมากครับ น้ายิ่ง ผมดาวน์โหลดแล้ว  จะลองไปให้เจ้าของเขาใช้งานดูครับ   
อาจารย์ท่านนี้สอนอยู่วิทยาลัยแห่งหนึ่งที่ ฉะเชิงเทราครับ  พอดีว่าท่านก็ทำ karaoke อยู่ด้วย  พักหลังนี้มีปัญหาว่าเสียง Delay หายไปครับ