ผู้เขียน หัวข้อ: วงดนตรี pp.music dk บางบอน 9 มีค. 2557 งานแต่ง หมู่บ้าน ดี เค บางบอนครับ  (อ่าน 1497 ครั้ง)

pp.music

• บุคคลทั่วไป
แบบกันเอง ๆ ครับ

ซ้าย ลาว จำปาศักดิ์ กลาง ไทยอิสาน ขวา เมียนมาร์...สามัคคี AEC ครับ

เบื้องหลัง น้องตุ๊กตา...

เวทีแบบนี้ เจ้าภาพชอบ เพราะ ไม่ต้องเสียค่าเช่าเต๊นท์อีก 700 บาท งานกลางแดด เอาอยู่ครับ แต่ถ้า กลางฝน...คงไม่รอดครับ

ประตูเงิน ประตูทอง 7 ชั้นครับ...

อากาศร้อนๆ คอมพ์ เริ่มออกอาการ หน่วงๆ ยกออกมานอกกล่องแร็ค  ลื่นปรี๊ดๆ เหมือนเดิมครับ...