ผู้เขียน หัวข้อ: วงดนตรี pp.music dk บางบอน 11 พฤษภาคม 2557 งานทำบุญบ้าน หมู่บ้านลลิล บางบอน 5 ครับ ครับ  (อ่าน 2400 ครั้ง)

pp.music

• บุคคลทั่วไป
เจ้าภาพ เป็นคนใต้ ใจดีมาก ทำแกงส้มปักษ์ใต้ให้แขกกิน หมดแล้ว 1 หม้อ ยังทำเพิ่มให้อีก 1 หม้อ ให้ทีมงานและแขกเหรือ ห่อกลับบ้าน พร้อมข้าวสวยร้อนๆ แถมต่อเวลาอีก 2 ชั่วโมง งานนี้ แฮ๊ปปี้ กันถ้วนหน้า ทั้งทีมงาน และนักร้อง เพราะติ๊ป เยอะมากครัับ

เลิกงาน นักร้องชาย บ่าวแคน แดนจำปา ก็ได้นักร้อง กลับบ้าน อีก 1 คน...555 ทุกงาน...ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมครับ