ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อยนะ  (อ่าน 4148 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ตุ้ม

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • พี่ตุ้มคนเดิม 8D1C1118
ขอถามหน่อยนะ
« เมื่อ: วันที่ 19 พฤศจิกายน 2006, 06:05:25 น. »
เรีียนถามท่าน xmenหน่อยนะครับ  ทำไงให้เห็นเพลงที่เราจะเพื่มเข้าไปมีเฉพาะที่หน้าจอมอนิเตอร์อย่างเดียวล่ะครับ  ส่วนที่ทีวีมีเฉพาะเนื้อเพลงคาราโอเกะอย่างเดียว  คือ มอนิเตอร์มี2จอ ทีวีมีจอเดียวน่ะครับ  ผมจะทำให้เพื่อนมันดูจะได้ให้มันมาอุดหนุนบ้างน่ะครับ โดยทั่ไปโปรแกรมอยู่ในเกณฑ์ที่ดี  มีบ้างบางเพลงเนื้อไปก่อนทำนอง อาจเป็นที่แหล่งที่เอาเนื้อเพลงมา(NICK)  แต่ผมเล่นแบบปกติไม่ได้เล่นแบบพิสดารเช่นเติมโน่นปรับนี่ เสียงเลยดูพื้นๆธรรมดาไปหน่อย  เดี๋ยวตอนเอาหนังเข้าประกอบไม่รู้ว่าจะมีปัญหาหรือเปล่า  เพลงจะกระตุก แต่เอาไว้ทีหลัง ถ้ามีปัญหาจะเข้ามาถามใหม่วันนี้ขอถามแค่เรื่องนี้ก่อน  คงไม่รบกวนคุณxmenนะครับ  ขอบคุณ

• คณะก่อการ
Re: ขอถามหน่อยนะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 20 พฤศจิกายน 2006, 18:01:09 น. »
ไม่เห็นมีใครอธิบายให้ทราบบ้างเลยว่าเล่นสองจอทำอย่างไร  แล้วอย่างที่ผมถามทำได้หรือไม่

ออฟไลน์ ป๊อก มิวสิคโปร

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • ทำสังคมให้น่าอยู่ เพื่อ ความน่าอยู่ของสังคม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 20 พฤศจิกายน 2006, 18:07:24 น. »
คงไม่มีใครชื่อหน่อยมั้งครับ. แซวๆๆๆ

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 20 พฤศจิกายน 2006, 18:11:46 น. »
คงไม่มีใครชื่อหน่อยมั้งครับ. แซวๆๆๆ

ผมกำลังจะว่าแล้วเชียว มุขนี้ vbvb   ;D

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 20 พฤศจิกายน 2006, 19:38:37 น. »
ก็เลือก Options Dual Monitor ครับ เลือกการแสดงผลแบบ Extended ไม่ใช่ Clone
จอแรกเป็น Monitor ส่วนจอ 2 เป็น TV แล้วใช้จอ Minitor ต่อพ่วงเข้ากับสัญญาณ Monitor ตัวที่ 1
หรือจะให้ดีใจตัวแยกสัญญาณของ Monitor 1 กับ Monitor 2 ก็ได้ครับ  :)

• คณะก่อการ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 20 พฤศจิกายน 2006, 21:36:41 น. »
โถอยากทราบแค่นี้ละครับ  แต่ เอ๊ะไม่มีเด็กชื่อหน่อยบ้างหรือไงครับ  ล้อเล่นน่า  ขอบคุณครับ