หมวดหมู่ทั่วไป > คุยเรื่องทั่วไป (General Talk)

ผมมีเงิน 3 หมื่น อยากเริ่มต้น ชุดคาราโอเกะ เล็กๆ อย่าไร

(1/3) > >>

เคนยา:
ผมมีงบ แค่ 3 หมื่น อยากได้ชุดเริ่มต้น  คาราโอเกะเล็กๆอย่างไร  ( ผมมีตู้ PS 12นิ้ว คู่  และซับเบส BV 15 คู่  มิค 12 ช่อง ไมค์สาย 6 ตัว  ) อยากได้คำแนะนำว่าผมจะเริ่มต้นจัดหาเครื่องเสียง อย่างไรดี

ครูเบียร์:
ไปร้านเครื่องเสียงชอบแบบไหนเลือกแบบนั้น ปล.นำของที่มีไปด้วย :95:

มานพ:

--- อ้างจาก: เคนยา ที่ วันที่ 21 สิงหาคม  2023, 15:54:52 น. ---ผมมีงบ แค่ 3 หมื่น อยากได้ชุดเริ่มต้น  คาราโอเกะเล็กๆอย่างไร  ( ผมมีตู้ PS 12นิ้ว คู่  และซับเบส BV 15 คู่  มิค 12 ช่อง ไมค์สาย 6 ตัว  ) อยากได้คำแนะนำว่าผมจะเริ่มต้นจัดหาเครื่องเสียง อย่างไรดี

--- End quote ---

https://www.facebook.com/worachet.chuenban

amp + dsp

www.STS-AUDIO.com:
หากอยากได้แอมป์นอกเสียงดี-นำเข้าจากต่างประเทศ ราคาไม่แพง

CROWN CTS 2000 เมดอิน USA
ขับกลางแหลมได้ ขับเบส 18” ได้สบายๆ

ต้องการราคาพิเศษ แจ้งผมมาทาง line ได้ครับ

เคนยา:

--- อ้างจาก: ครูเบียร์ ที่ วันที่ 21 สิงหาคม  2023, 19:09:38 น. ---ไปร้านเครื่องเสียงชอบแบบไหนเลือกแบบนั้น ปล.นำของที่มีไปด้วย :95:

--- End quote ---

งั้นผมไปหาอาจารย์ถึงวิทยาลัยเทคนิค  เลยนะครับ  ของอาจารย์มีหลายชิ้น

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version