ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบการอัพเดต  (อ่าน 1080 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต้นกล้า

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#8485AC52:HL#5D2EE58A:
อยากทราบการอัพเดต
« เมื่อ: วันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2009, 04:13:07 น. »
......ปัญหามีอยู่ว่าผมอยากได้ลิ้งค์อัพเดตเฟิร์มแวร์และวิธีอัพเดต
เนื่องจากว่าhardlockอยู่ที่บ้านครับซึ่งตอนนี้ผมทำงานอยู่ที่304ปราจีน
aa โรงงานกระดาษที่ดีที่สุดในโลก :em19:
พอดีช่วงสงกรานต์ว่าจะกลับบ้านไปเอามาอัพเดตน่ะครับ
...... :em29:พอดีตอนนี้พ่อผมไม่ได้ใช้น่ะครับซื้อมาตั้ง2000แต่ไม่ได้
ใช้ประโยชน์เพราะหันไปใช้แบบ ลล..เวลาออกงาน
น่ะครับซึ่งเพื่อนบ้านโหลดมาจากเน็ตให้
แหม....ไม่รู้จักประโยชน์เลยลิขสิทธิ์ไม่ชอบชอบแบบง่ายๆๆไม่ต้องพกhl
ว่าซะงั้น  ....สงกรานต์นี้ผมจะเอามาใช้ประโยชน์ผมอุดส่าห์ซื้อมาให้
บอกว่าอยากได้นักว่างั้น.........คราวนี้เสร็จผมแน่ :em19: