ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหาขั้นตอนการตั้งค่าการโหลดซาวด์ฟอนท์ SB.X-Fi  (อ่าน 1519 ครั้ง)

ออฟไลน์ เชษฐา

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • V6DDB59CF เด็กชายโสด
คือว่าผมจะตั้งค่าและการโหลดSoundFont กับX-Fi ตามที่ท่านชลที ได้กรุณาอธิบายไว้ดีมาก แต่ผมหาตัว Registry_Fix_NT และ โฟลเดอร์ SFPackไม่เจอครับไม่รู้อยู่ตรงไหนของแผ่น CD ROM ขอความรบกวนท่านชลที่ชี้แนะอีทีครับ ขอบคุณ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 23 ตุลาคม 2013, 11:06:52 น. โดย chedtha »

ออฟไลน์ ปานชนกมิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 5DDAED5D นายเอ 7FE5C6CC พีวี(หลานย่าเหล)
Re: มีปัญหาขั้นตอนการตั้งค่าการโหลดซาวด์ฟอนท์ SB.X-Fi
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 23 ตุลาคม 2013, 12:29:23 น. »
คือว่าผมจะตั้งค่าและการโหลดSoundFont กับX-Fi ตามที่ท่านชลที ได้กรุณาอธิบายไว้ดีมาก แต่ผมหาตัว Registry_Fix_NT และ โฟลเดอร์ SFPackไม่เจอครับไม่รู้อยู่ตรงไหนของแผ่น CD ROM ขอความรบกวนท่านชลที่ชี้แนะอีทีครับ ขอบคุณ
ลองคำสั่ง search ในวินโดวส์หาเจอไหมครับ ลองดู
น่าจะเจอ  :thank1: