เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

เรียนท่านใดขายหรือประกอบตู้ซับเบส......กรุณาอ่านข้างใน

(1/2) > >>

อ้นซอย7:
...อยากจะซื้อตู้ลำโพงซับเบสทรง..W คางหมูทายรีด 18 นิ้ว พร้อมลำโพง 1คู่ 18นิ้ว น่าจะเป็นดอก P-Audio น๊ 2261หรือเปล่าน๊ะผมจำไม่ได้ฟังเขาพูดมา ท่านใดอยู่จังหวัดไหนอาจจะมีขายอย่างไร กรุณา ฝากติดต่อเบอร์โทรเอาไว้น๊ะ ถ้ามีรูปภาพประกอบด้วยยิ่งดีเลย ต้องการด่วน....ผมอยู่ต่างจังหวัดครับ

เมร์:
คนขายมีเยอะแต่ว่าท่านอยู่จังหวัดไหนละ ยังงี้ไม่รู้ว่าจะบอกยังไง เกิดว่าอยู่เชียงใหม่ คนขายอยู่กระบี่ทำไงละ

อ้นซอย7:

--- อ้างจาก: กาญจนา เมาโหมด ที่ วันที่  8 มกราคม  2009, 09:57:06 น. ---คนขายมีเยอะแต่ว่าท่านอยู่จังหวัดไหนละ ยังงี้ไม่รู้ว่าจะบอกยังไง เกิดว่าอยู่เชียงใหม่ คนขายอยู่กระบี่ทำไงละ

--- End quote ---
อยู่หาดใหญ่ครับท่าน ....

ทีมงาน ส.สีดา:
http://www.tiggersound.com/webboard/index.php?board=19.0 ลองเข้าไปอ่านในนี้ดูครับ เผื่อท่านได้ในสิ่งที่ต้องการ

sriAROON:
มีน้องที่หาดใหญ่ ยกตู้เปล่า  w108 ให้ผม  ขอให้ท่าน aonsoi7  ดูใน PM ครับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version