เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

มีท่านใดใช้ยี่ห้อนี้บ้างครับ

(1/4) > >>

จิตกร:
มีท่านใดใช้ยี่ห้อนี้บ้างครับ

ศัก SNsound:
 :em15: :em15: ไม่มีตังซื้อค่ะ

somjainuk74:
ผมใช้ S 1200 รุ่นไฟตะแคง(เรียกไม่ถูก) อยู่ตัวหนึ่ง รุ่นไฟตรงขายไปแล้ว แบบ S 800 ของท่าน
ลืมบอกไป ผมเอามาใช้เป็นเสียงกลางครับ

ผมก็เคยซื้อใช้ครับ รุ่น S 1200 ไฟตรงเหมือนกับ S 800 แต่รุ่นS 1200 ตอนนั้นผลิตออกมายังไม่ดีเท่าที่ควรมีคนใช้แล้วบอกว่า กินลำโพงครับ เลยขายไปแบบถูกๆ เหลือ S 800 ที่เห็นไว้ขับแหลมจรวดPตองแปดครับ

ดรีม มิวสิค:
ACM  ขับเบส เสียงเป็นอย่างไรครับ  ผมสนใจรุ่นนี้เหมือนกัน

ชา นครนม(ว๊อคแมน):
ผมใช้อยู่แท่นหนึ่งครับ ACM L2600

ถ้าจะขับเบส ขยับไปรุ่น L2800 ครับ แจ๋ว ราคาสบายกระเป๋าด้วย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version