เครื่องเสียง / ภาพ > เครื่องเสียงกลางแจ้ง (Public Address,Pro Audio Sound Reinforcement System)

งบประมาณ 2 หมื่น เครื่องเสียงกลางแจ้ง ไว้ร้องคาราโอเกะกลางแจ้ง

(1/10) > >>

taelcom:
จะได้อะไรบ้างครับ
แนวนุ่มๆ เสียงหวาน
จัดปาร์ตี้เล็กๆ คน  10-20 คน

หรือต้องใช้งบมากกว่านั้น

bassprosound:
2แสนพอได้ครับ
แต่2หมื่น ได้แค่แอมป์ดีๆ1ตัว ครับ ;) :D :D :D

chollathee:
ถ้า 3 หมื่นน่ะพอไหวครับ....

น่าจะได้ Power Mix Yamaha ตัวนึง
ตู้ลำโพงดอก 15 นิ้ว P-Audio คู่นึง
ไมค์ลอย N-Bao ชุดนึง หรือจะไมค์สาย SM-58 ก็ตัวนึง...

แต่...เสียงนุ่มหวานนี่ ราคานี้ไม่น่าจะได้แน่นอนครับ...

llwswssu:
เอาแค่ดังได้ครับแต่ดังและดีด้วยน่าจะลำบากครับสำหรับราคานี้

พงค์ ภูไท:
ตู้กลางแหลม คู่หนึ่ง พอฟังได้ก้อ 12,000 กว่า ๆ แล้วท่านยังไม่รวมอุปกรณ์อื่น ๆ อีก ที่สำนักงานผม ห้าหมื่นกว่า ๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version