ผู้เขียน หัวข้อ: windowns 8 ลงเอ็กตรีม บอก โนฮาร์ดร็อค ต้องไง ฮาร์ดร็อค รุ่นเก่าครับ  (อ่าน 4897 ครั้ง)

ออฟไลน์ อิ๋ว มิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • No. 77E2C6F2
windowns 8  ลงเอ็กตรีม บอก  โนฮาร์ดร็อค  ต้องไง  ฮาร์ดร็อค รุ่นเก่าครับ
ขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ ประจักร

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ระดับ 5
  • **
  • HL#5C90A909,11D95959 ( X-MEN )
windowns 8  ลงเอ็กตรีม บอก  โนฮาร์ดร็อค  ต้องไง  ฮาร์ดร็อค รุ่นเก่าครับ
ขอบพระคุณครับ
ต้องติดตั้งไดร์เวอร์ก่อนครับ   อยู่ในโฟล์เดอร์ไดร์เวอร์

ออฟไลน์ ลำดวนแดง

• ระดับ 5
  • *
  • HL#6D20986D 087-9574522 HL#จากท่านริมมูลน้อย
   ลงไดร์เวอร์แล้วยังไม่เห็น ให้ลองขยับฮาร์ดล็อคเปลี่ยนช่องเสียบดูครับของผมเป็นบ่อย ทีแรกก็นึกว่าเป็นที่โปรแกรมมาสังเกตุตอนหลังๆเลยเจอสาเหตุ อาจจะเป็นอาการเดียวกันก็ได้ คือเสียบไม่แน่นหรือไม่สนิท ลองดูครับวิธีออกจะโบราณแต่ของผมใช้ได้ผล

ออฟไลน์ ปานชนกมิวสิค

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 4DD8ACEC 5DDAED5D นายเอ 7FE5C6CC พีวี(หลานย่าเหล)
ต้องติดตั้งไดร์เวอร์ก่อนครับ   อยู่ในโฟล์เดอร์ไดร์เวอร์

ครับ...ไดรว์เวอร์ ต้องตรงตามรุ่น ของฮาร์ดล็อค
รุ่นเก่าสีน้ำเงิน ( ต้องใช้ driver )
รุ่นใหม่สีดำ      ( No driver )
             ผิดถูก ขออภัย ครับ...
 :thank1: