ถามตอบปัญหาด้านโปรแกรม Karaoke > eXtreme Karaoke

อีกนิดครับท่าน xmen

(1/1)

KeRo_jang:
1.การตั้งค่า Directory กดเปลี่ยนแล้ว ของผมกรอบมันหลุดออกไปนอกจอด้านขวาอ่ะครับต้องไปตามมันกลับมา
2.ปุ่ม control maximize ในกรอบตั้งค่าต่างๆ เช่น option,about,wellcome,midi ditor
ไม่ต้องมีก็ได้มั๊งครับ เพราะเผลอไปกดมันแล้วมันขยายแต่ค่า กรอบต่างๆ ไม่ขยายตามทำให้ไม่สวยอ่ะครับ
3.หน้าต่าง ตอนเข้าโปรแกรม ปิดปุ่ม close แล้วมันยังเข้าโปรแกรมอยู่มันไม่ปิดยกเลิกให้อ่ะครับ

x-men:
เดี๋ยวทดสอบให้ครับ  :) :) :)

chollathee:
มันหลุดออกไปอยู่จอที่ 2 เลยครับ  ผมทดสอบแล้ว เมื่อคืน ว่าจะบอกอยู่พอดี ;D

เดี๋ยวเย็นนี้จะนั่งจด ๆ Bug ไว้ให้ครับ เอาแบบละเอียดเลยครับ พร้อมทั้งคำแนะนำ

Nineyod:

--- อ้างจาก: หนุ่มเมืองน่าน ที่ วันที่ 15 กันยายน  2006, 10:49:12 น. ---มันหลุดออกไปอยู่จอที่ 2 เลยครับ  ผมทดสอบแล้ว เมื่อคืน ว่าจะบอกอยู่พอดี ;D

เดี๋ยวเย็นนี้จะนั่งจด ๆ Bug ไว้ให้ครับ เอาแบบละเอียดเลยครับ พร้อมทั้งคำแนะนำ

--- End quote ---

Bug 1113 ด้วยป่ะ อิอิ ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version