ผู้เขียน หัวข้อ: ดูนี่สิพี่น้องทั้งหลายที่ใช้ Notebook (ใครจะเป็นหน่วยกล้าตายน๊อ...)  (อ่าน 10225 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
กำลังจะแบกโน๊ตบุ๊คไปร้าน Hardware House พันธ์ทิพย์งามวงศ์วาน ไปจีบพนักงานขอทดสอบได้แล้ว เจอกันแน่... ถ้าดีก็ซื้อเลยล่ะครับ
ถ้าไม่ดีก็กำลังเล็งๆระหว่างกลับไปหากิ๊กเก่า X-Fi Xtreme Music, Audigy 2 Platinum มือสอง 3,900 บาท
Audigy 4 Pro ประกัน 1 เดือน 4,990 บาท หรือไม่งั้นก็ชวนตา xmen กับพี่เสรีไปหากิ๊กแถวๆโรงแรมสยาม  ;D

chollathee

• บุคคลทั่วไป
แจ้งข่าวด้วย ;D

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
ชวนตา xmen กับพี่เสรีไปหากิ๊กแถวๆโรงแรมสยาม  ;D

ถ้าไปก็ถามหาเฮียตงรถตู้นะ จอดอยู่ข้างทางเข้า

ของเค้าดีจริงๆ ;D :D ;)

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
555 มีหน่วยกล้าตายไปทดสอบแล้ว
ได้ผลยังไงรีบแจ้งให้ ทราบด้วยนะครับ
กำลังมองหาของไปก่อการอยู่เลย

mildly

กำลังจะแบกโน๊ตบุ๊คไปร้าน Hardware House พันธ์ทิพย์งามวงศ์วาน ไปจีบพนักงานขอทดสอบได้แล้ว เจอกันแน่... ถ้าดีก็ซื้อเลยล่ะครับ
 ;D

เห็นแวบ ๆ ว่าท่านหนุ่มนากระแซงได้ทดสอบแล้ว เป็นไงมั่งครับ อยากทราบผลด้วยครับ   :)

mildly

;D

เห็นแวบ ๆ ว่าท่านหนุ่มนากระแซงได้ทดสอบแล้ว เป็นไงมั่งครับ อยากทราบผลด้วยครับ   :)

คงไม่ต้องแล้วครับ เห็นผลทดสอบของท่านหนุ่มเมืองน่านแล้วครับ พอดีผมโพสเวลาเดียวกันกับท่านหนุ่มเมืองน่านพอดีเป๊ะเลย

chollathee

ถูกกกกกกกกกต้องงงงงงงงงนะคร้าบ................ ;D ;D ;D

ไปกันที่กระทู้โน้นเลย...

http://www.karaoke-soft.com/extreme/index.php?option=com_smf&Itemid=3&topic=1029.msg8969;topicseen#msg8969